Madudu wizara ya ardhi


T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
2,474
Likes
42
Points
145
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
2,474 42 145
Wizara hii imekuwa ikiwatukana matusi mazito watanzania wa kipato cha chini kwa kujidai inapima viwanja alafu inaviuza mamilioni ya fedha.

Garama za upimaji haziendani na mamilioni ya fedha viwanja hivyo vinapounza kupima eneo lolote ni kwa futi ama gps nashangaa wanauza maeneo hayo kwa meter2 elfu 80.huu ni uwizi mkubwa kwa wananchi masikini na tunashangaa uzalendo wa mama Anna Tibaijuka uko wapi? unapouza eneo la 50* 50 milioni tano tena nje ya jiji kama bagamoyo ambalo ni eneo linalotosha kajumba kadogo tu,vipi kwa mwalimu anayelipwa laki 2 au vipi kwa afisa anayelipwa laki 7?je atakaa aweze kukusanya kufika hiyo mil5.huku ni kuwatukana wananchi na kuwafanya wajione watumwa ndani ya nchi huru.
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,777
Likes
3,080
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,777 3,080 280
Hiyo ndio tafsiri yao ya Maisha bora kwa kila Mtanzania.......japo mi nadhani nia yao ilikuwa ni MAISHA BORA KWA KILA FISADI.
 
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
2,474
Likes
42
Points
145
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
2,474 42 145
Kupima ardhi ni garama ndogo sana na kuna njia nyingi sana za kupima,kitendo cha kuchukua vipoint kwa gps kusisababishe kifike mamilioni ya mamilioni.idara ya mipango miji na vijiji ifanye kazi yake mpaka ngazi ya kata na yajulikane yapi makazi ya watu na yapi sio sioni sababu ya kuplan na kugawanya viwanja iwe mamilioni ya pesa.
 
K

Kajunjumele BA

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
674
Likes
19
Points
35
K

Kajunjumele BA

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
674 19 35
Wizara hii imekuwa ikiwatukana matusi mazito watanzania wa kipato cha chini kwa kujidai inapima viwanja alafu inaviuza mamilioni ya fedha.

Garama za upimaji haziendani na mamilioni ya fedha viwanja hivyo vinapounza kupima eneo lolote ni kwa futi ama gps nashangaa wanauza maeneo hayo kwa meter2 elfu 80.huu ni uwizi mkubwa kwa wananchi masikini na tunashangaa uzalendo wa mama Anna Tibaijuka uko wapi? unapouza eneo la 50* 50 milioni tano tena nje ya jiji kama bagamoyo ambalo ni eneo linalotosha kajumba kadogo tu,vipi kwa mwalimu anayelipwa laki 2 au vipi kwa afisa anayelipwa laki 7?je atakaa aweze kukusanya kufika hiyo mil5.huku ni kuwatukana wananchi na kuwafanya wajione watumwa ndani ya nchi huru.

Ndugu yangu ukistaajabu ya shetani huja yaona ya CCM....hapo mwisho wa mchezo kamuulize yule mwenye shamba amefidiwa kiasi gani mbona unaweza kupasuka kwa hasira....utakuta mtu kafidiwa square metre 1 kwa sh 800 au kwa aibu sana tena na malumbano 2000.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Alafu utashangaa wasanii kinana na nape hawajaona utendaji mbovu wa huyu mama...
 
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
2,474
Likes
42
Points
145
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
2,474 42 145
Umakini wa wanaomshauri huyu mama unanipa tabu sana na kunihuzunisha.wakati dunia ikibuni technologia za uhakika na bure kama qgis bado kwetu hali inazidi kuwa ngumu.KAMA TUTAENDA HIVI SIJUI KAMA TUTAFIKA.ardhi hii itakuwa chini ya matajiri wachache na wananchi walio wengi watakuwa wapangaji.
 
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
2,474
Likes
42
Points
145
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
2,474 42 145
Na kama ndio njia serikali inabuni ili kupata pesa, ikimaliza kupima ardhi ya nchi nzima itapima nini tena ili ipate pesa?kama haijali watu badala yake kukusanya fedha tusishangae kusikia ndoa za jinsia moja ruksa kiserikali na zilipewe laki kila mwaka ili tu wapate mapato
 
M

Magurudumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,751
Likes
73
Points
145
M

Magurudumu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,751 73 145
Hayo ni moja ya madhara ya utandawazi.
 
K

Kalung'ango

Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
81
Likes
24
Points
15
K

Kalung'ango

Member
Joined Dec 8, 2012
81 24 15
Watanzania wenzangu, sijui tunakwenda wapi! Wizara ya Ardhi ni mzigo zaidi ya mzigo.
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,291