MADIZAINA wa Kibongo


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
Ni watu wa ahjabu sana na majina yao ni:

MUSTAFA HASSAN ALLY

mwingine anaitwa:

REHMETULLAH

mwingine anitwa

FATMA AMOUR


mwingine anitwa

KHADIJA MWANAMBOKA

they all have one thing in common kwenye hizi kazi zao, can you guess what it is?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,718
Likes
46,056
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,718 46,056 280
Wote wana asili kama siyo ya Uarabuni, India...
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Naomba anaejuwa history anieleze historically muArabu kwenye ukanda huu wetu alionekana lini mwanzo?

Jee uarabu wa mtu ni nini? lugha? Taifa? Rangi? naomba kuijuwa nchi inayoitwa uArabuni.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Ni watu wa ahjabu sana na majina yao ni:

MUSTAFA HASSAN ALLY

mwingine anaitwa:

REHMETULLAH

mwingine anitwa

FATMA AMOUR


mwingine anitwa

KHADIJA MWANAMBOKA

they all have one thing in common kwenye hizi kazi zao, can you guess what it is?
umemsahau Asia Aidarous.
 
L

leedar

New Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
3
Likes
0
Points
0
L

leedar

New Member
Joined Oct 1, 2007
3 0 0
Inaelekea Tunataka Kuwaiga Jirani Zetu Wapenzi Wa Kenya Wanaobaguana Wenye Kwa Wenye Tena Si Kwa Sababu Ya Uwarabu Wala Uhindi, Hebu Tuwache Uwozo Huo, Na Tuangalie Maendeleo Ya Nchi Au Tumeishiwa, Idara Ya Uhamiaji Iko Mcho Kuwafuatilia Wageni Isije Nasi Weusi Tukawa Na Asili Za Burundi Na Rwanda
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
bado sijaelewa. nasubiri nipe mji.
 
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
727
Likes
3
Points
0
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
727 3 0
Ni watu wa ahjabu sana na majina yao ni:

MUSTAFA HASSAN ALLY

mwingine anaitwa:

REHMETULLAH

mwingine anitwa

FATMA AMOUR


mwingine anitwa

KHADIJA MWANAMBOKA

they all have one thing in common kwenye hizi kazi zao, can you guess what it is?
Mzee are u critising their work au u got something against them personally?? Coz in terms of their work they are doing a great job unless you prove them otherwise..Mustafa kila kukicha anafanya shows nje (Anapeperesha bendera ya Tanzania Proudly!!) na ndani ya nchi na makampuni kibao ya bongo yanampa tenda, Khadija recently amefungua sehemu ya kulea watoto yatima..Brazamen hapa umebuddy step..Wot have u done for Tanzania??

Quick answer to your question ..wot they all have in common is the fact that they are young hard working individuals who are bringin the tanzanian fashion industry to light...anything else apart from that ni majungu in my eyes
 
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
380
Likes
2
Points
0
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
380 2 0
hawa nawaona miyeyusho tu wote.. wanafanana kazi zao..na sioni jipya
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
jibu ni kuwa hawana mipangilio


tazama haipiti wiki utasikia wanafanya onyesho kwenye hoteli za kisaniii


huku ni kukosa focus
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
jibu ni kuwa hawana mipangilio


tazama haipiti wiki utasikia wanafanya onyesho kwenye hoteli za kisaniii


huku ni kukosa focus
......yap!! wana reflect society waliyomo. regardless ya ubunifu/ujuzi wao, the question is, would they do the same elsewhere irrespective of the underlying talents?!!

SteveD.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
......yap!! wana reflect society waliyomo. regardless ya ubunifu/ujuzi wao, the question is, would they do the same elsewhere irrespective of the underlying talents?!!

SteveD.
Sawa Kamanda.......
 
Mkanya

Mkanya

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
600
Likes
3
Points
0
Mkanya

Mkanya

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
600 3 0
Mzee are u critising their work au u got something against them personally?? Coz in terms of their work they are doing a great job unless you prove them otherwise..Mustafa kila kukicha anafanya shows nje (Anapeperesha bendera ya Tanzania Proudly!!) na ndani ya nchi na makampuni kibao ya bongo yanampa tenda, Khadija recently amefungua sehemu ya kulea watoto yatima..Brazamen hapa umebuddy step..Wot have u done for Tanzania??

Quick answer to your question ..wot they all have in common is the fact that they are young hard working individuals who are bringin the tanzanian fashion industry to light...anything else apart from that ni majungu in my eyes



WEWE UNJIPA SHIDA YANINI HAYO NDUGU YANGU MPAKA UNATOKWA NA POVU JINGI NAMNA HIYO.USIJITESE NA HIYO HOJA MWACHE MWENYE MAJIBU YA SIYO NA JAZBA HAMJIBU,MAANA HAUWEZI JUA HUYU MTU ANATAKA NINI,
SISI WENZAKO WAJANJA NDO MAANA TUNA KAA KIMYA.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
i would not be surprised kama wiki hii kuna show nyingine
 
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2008
Messages
587
Likes
8
Points
35
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2008
587 8 35
Jibu ni kuwa wote ni WAISLAMU,sio ubaguzi bali ni utambulisho tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,230
Members 474,450
Posts 29,214,581