MADIZAINA wa Kibongo

Game Theory

JF-Expert Member
Sep 5, 2006
8,561
0
Ni watu wa ahjabu sana na majina yao ni:

MUSTAFA HASSAN ALLY

mwingine anaitwa:

REHMETULLAH

mwingine anitwa

FATMA AMOUR


mwingine anitwa

KHADIJA MWANAMBOKA

they all have one thing in common kwenye hizi kazi zao, can you guess what it is?
 

zomba

JF-Expert Member
Nov 27, 2007
17,066
0
Naomba anaejuwa history anieleze historically muArabu kwenye ukanda huu wetu alionekana lini mwanzo?

Jee uarabu wa mtu ni nini? lugha? Taifa? Rangi? naomba kuijuwa nchi inayoitwa uArabuni.
 

zomba

JF-Expert Member
Nov 27, 2007
17,066
0
Ni watu wa ahjabu sana na majina yao ni:

MUSTAFA HASSAN ALLY

mwingine anaitwa:

REHMETULLAH

mwingine anitwa

FATMA AMOUR


mwingine anitwa

KHADIJA MWANAMBOKA

they all have one thing in common kwenye hizi kazi zao, can you guess what it is?
umemsahau Asia Aidarous.
 

leedar

New Member
Oct 1, 2007
3
0
Inaelekea Tunataka Kuwaiga Jirani Zetu Wapenzi Wa Kenya Wanaobaguana Wenye Kwa Wenye Tena Si Kwa Sababu Ya Uwarabu Wala Uhindi, Hebu Tuwache Uwozo Huo, Na Tuangalie Maendeleo Ya Nchi Au Tumeishiwa, Idara Ya Uhamiaji Iko Mcho Kuwafuatilia Wageni Isije Nasi Weusi Tukawa Na Asili Za Burundi Na Rwanda
 

Kapinga

JF-Expert Member
Nov 20, 2007
727
0
Ni watu wa ahjabu sana na majina yao ni:

MUSTAFA HASSAN ALLY

mwingine anaitwa:

REHMETULLAH

mwingine anitwa

FATMA AMOUR


mwingine anitwa

KHADIJA MWANAMBOKA

they all have one thing in common kwenye hizi kazi zao, can you guess what it is?
Mzee are u critising their work au u got something against them personally?? Coz in terms of their work they are doing a great job unless you prove them otherwise..Mustafa kila kukicha anafanya shows nje (Anapeperesha bendera ya Tanzania Proudly!!) na ndani ya nchi na makampuni kibao ya bongo yanampa tenda, Khadija recently amefungua sehemu ya kulea watoto yatima..Brazamen hapa umebuddy step..Wot have u done for Tanzania??

Quick answer to your question ..wot they all have in common is the fact that they are young hard working individuals who are bringin the tanzanian fashion industry to light...anything else apart from that ni majungu in my eyes
 

Game Theory

JF-Expert Member
Sep 5, 2006
8,561
0
jibu ni kuwa hawana mipangilio


tazama haipiti wiki utasikia wanafanya onyesho kwenye hoteli za kisaniii


huku ni kukosa focus
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,415
2,000
jibu ni kuwa hawana mipangilio


tazama haipiti wiki utasikia wanafanya onyesho kwenye hoteli za kisaniii


huku ni kukosa focus
......yap!! wana reflect society waliyomo. regardless ya ubunifu/ujuzi wao, the question is, would they do the same elsewhere irrespective of the underlying talents?!!

SteveD.
 

Kibunango

JF-Expert Member
Aug 29, 2006
7,743
1,500
......yap!! wana reflect society waliyomo. regardless ya ubunifu/ujuzi wao, the question is, would they do the same elsewhere irrespective of the underlying talents?!!

SteveD.
Sawa Kamanda.......
 

Mkanya

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
600
0
Mzee are u critising their work au u got something against them personally?? Coz in terms of their work they are doing a great job unless you prove them otherwise..Mustafa kila kukicha anafanya shows nje (Anapeperesha bendera ya Tanzania Proudly!!) na ndani ya nchi na makampuni kibao ya bongo yanampa tenda, Khadija recently amefungua sehemu ya kulea watoto yatima..Brazamen hapa umebuddy step..Wot have u done for Tanzania??

Quick answer to your question ..wot they all have in common is the fact that they are young hard working individuals who are bringin the tanzanian fashion industry to light...anything else apart from that ni majungu in my eyes



WEWE UNJIPA SHIDA YANINI HAYO NDUGU YANGU MPAKA UNATOKWA NA POVU JINGI NAMNA HIYO.USIJITESE NA HIYO HOJA MWACHE MWENYE MAJIBU YA SIYO NA JAZBA HAMJIBU,MAANA HAUWEZI JUA HUYU MTU ANATAKA NINI,
SISI WENZAKO WAJANJA NDO MAANA TUNA KAA KIMYA.
 
Top Bottom