Madiwani wawili CCM Rorya Wajiuzulu wadai rushwa imekithiri CCM makao makuu lumumba


O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
Chama cha mapinduzi CCM Wilaya Rorya kimepata pigo baada ya madiwani wake wawili kutangaza kuachia nyadhifa zao


Waliochukua hatua hiyo ni Ongujo wakibara Diwani wa kata ya Mkoma shirati na Lukio

Ambogo diwani wa kata ya nyaongo,katika madai yao madiwani hao wamesema

wamechukua uamuzi huo kutokana na CCM makao makuu kukithiri kwa Rushwa Ongujo na

Ambogo walisema '' Sisi tumeamua kuachia nafasi za udiwani katika kata zetu na kuachia

wanachama wengine kuwania nafasi hizo kutokana na uongozi wa CCM kukithiri kwa

Rushwa ,hali hii inatishia uhai wa chama yusuph Makamba katibu mkuu wa CCM na huyu repota wa ITV na Radio one

george maratu wananjaa kali imefika kioindi wamepofuka wanachoangalia ni matumbo yao

tu ,hawajali maslai ya jamii tena tunashangaa ITV na Radio one kwanini wameshindwa

kumuondoa george maratu kuwa ripota wao hapa musoma huyu mwandishi ni mla

rushwa mkubwa amekuwa msemaji wa Lameck Airo badala ya kurepoti habari zenye tija"'
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
source of information please!
 
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2010
Messages
385
Likes
33
Points
45
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2010
385 33 45
Du hiyo habari imeandikwa kijaluo kweli. It sounds as luo
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Chama cha mapinduzi CCM Wilaya Rorya kimepata pigo baada ya madiwani wake wawili kutangaza kuachia nyadhifa zao


Waliochukua hatua hiyo ni Ongujo wakibara Diwani wa kata ya Mkoma shirati na Lukio

Ambogo diwani wa kata ya nyaongo,katika madai yao madiwani hao wamesema

wamechukua uamuzi huo kutokana na CCM makao makuu kukithiri kwa Rushwa Ongujo na

Ambogo walisema '' Sisi tumeamua kuachia nafasi za udiwani katika kata zetu na kuachia

wanachama wengine kuwania nafasi hizo kutokana na uongozi wa CCM kukithiri kwa

Rushwa ,hali hii inatishia uhai wa chama yusuph Makamba katibu mkuu wa CCM na huyu repota wa ITV na Radio one

george maratu wananjaa kali imefika kioindi wamepofuka wanachoangalia ni matumbo yao

tu ,hawajali maslai ya jamii tena tunashangaa ITV na Radio one kwanini wameshindwa

kumuondoa george maratu kuwa ripota wao hapa musoma huyu mwandishi ni mla

rushwa mkubwa amekuwa msemaji wa Lameck Airo badala ya kurepoti habari zenye tija"'

hahaha!!

hata mwezi haujaisha tangu kuapishwa kwa askari wa miavuli, waadilifu na wachapakazi?

mimi nasoma tu alama za nyakati.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
bado mwizi wa kura kujiuzuru naye
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
N bado huu ni mwanzo tu,makubwa yanakuja!!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,916
Likes
4,402
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,916 4,402 280
ni sera ya CCM rushwa!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 326 180
ni sera ya CCM rushwa!
nami nashangaa, yaani hao madiwani leo ndiyo wanaikataa rushwa ilhali hawakushinda kwa uhalali? kwanini hawakukataa pale walipotangazwa washindi?
 
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
644
Likes
11
Points
35
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
644 11 35
Sishangai kwa hao madiwani kujiuzuru . Let us wait for JK Next
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
sasa ni muda kwa chadema kwenda kuchukua hizo kata. hao jamaa wameona vitu alivyoahidi rais wao jeikei hawataweza kuwatimizia wananchi, hivyo wameamua kujiondoa kabla ya aibu...
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,884
Likes
152
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,884 152 160
Hawa jamaa nawapenda kwa uthubutu wao..
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Mkuu, mbona mi naisoma kwa kiswahili? au kuna kismell cha kiluo jirani yako?
Isome hiyo kwa makini. Anachesema jamaa angalia kama hata vituo vimewekwa mahali pake!
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Chama cha mapinduzi CCM Wilaya Rorya kimepata pigo baada ya madiwani wake wawili kutangaza kuachia nyadhifa zao


Waliochukua hatua hiyo ni Ongujo wakibara Diwani wa kata ya Mkoma shirati na Lukio

Ambogo diwani wa kata ya nyaongo,katika madai yao madiwani hao wamesema

wamechukua uamuzi huo kutokana na CCM makao makuu kukithiri kwa Rushwa Ongujo na

Ambogo walisema '' Sisi tumeamua kuachia nafasi za udiwani katika kata zetu na kuachia

wanachama wengine kuwania nafasi hizo kutokana na uongozi wa CCM kukithiri kwa

Rushwa ,hali hii inatishia uhai wa chama yusuph Makamba katibu mkuu wa CCM na huyu repota wa ITV na Radio one

george maratu wananjaa kali imefika kioindi wamepofuka wanachoangalia ni matumbo yao

tu ,hawajali maslai ya jamii tena tunashangaa ITV na Radio one kwanini wameshindwa

kumuondoa george maratu kuwa ripota wao hapa musoma huyu mwandishi ni mla

rushwa mkubwa amekuwa msemaji wa Lameck Airo badala ya kurepoti habari zenye tija"'
CCM ni chama cha wala nchi, CHADEMA ni chama cha Wananchi!!! Karibuni kwenye chama cha Wananchi
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894