Madiwani wa Upinzani walikuwa na uwezo wa kuchanganua mambo tofauti na wale wa CCM ambao husaka tenda!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
40,130
2,000
Ukweli lazima tuuseme zaidi ya 90% ya madiwani kutoka CCM ni wafanyabiashara au Mawakala wa wafanyabiashara.

Hivyo tusitegemee ubunifu wowote wa maana katika kipindi hiki ambacho mabaraza yote yamejaa kijani.
Tujiandae kusikia tozo na ushuru za kila dizaini kama alivyosema rip Komba pale bungeni kwamba CCM ni kokoro.

Walau madiwani wa upinzani walikuwa na uwezo wa kuchanganua mambo ila hawa kijani wako kusaka tenda zaidi.

Maendeleo hayana vyama

Narudia tena,

Maendeleo hayana vyama!
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
13,559
2,000
Hivi kweli baraza la madiwani sehemu kama Ubungo lililojaa kijani tupu leo hii lina uwezo wa kufanya mijadala ya maana ya kumsaidia mnyonge compared to enzi hizi walipokuwepo makamanda kama J. J. Mnyika; Boniface Jacob; et. al? Sioni cha maana mule zaidi ya kuwinda na kukuwadia tenda, kupitisha tozo za kipuuzi kama za kwenye sherehe za kumcheza mwali, vipaimara, bairth day, etc. kugeuzwa sehemu ya mapato ya halmashauri!
 

Trondheim

Member
Dec 16, 2020
58
125
Ukweli lazima tuuseme zaidi ya 90% ya madiwani kutoka CCM ni wafanyabiashara au mawakala wa wafanyabiashara.

Hivyo tusitegemee ubunifu wowote wa maana katika kipindi hiki ambacho mabaraza yote yamejaa kijani.
Tujiandae kusikia tozo na ushuru za kila dizaini kama alivyosema rip Komba pale bungeni kwamba CCM ni kokoro.

Walau madiwani wa upinzani walikuwa na uwezo wa kuchanganua mambo ila hawa kijani wako kusaka tenda zaidi.

Maendeleo hayana vyama

Narudia tena,

Maendeleo hayana vyama!
Wewe ni mshabiki tu huwezi kuwa msukuma,ni mti gani wewe kwenye utawala huu wa kusifu unatowa kasoro? Kajifunze kwa Mwanakijiji,na Kichuguu
 

feyzal

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
5,167
2,000
Mkuu twende taratibu...kila mtu ata kili kwa wakati wake ngoja ifike 2025...

Mitano tena
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
12,430
2,000
Ukweli lazima tuuseme zaidi ya 90% ya madiwani kutoka CCM ni wafanyabiashara au Mawakala wa wafanyabiashara.

Hivyo tusitegemee ubunifu wowote wa maana katika kipindi hiki ambacho mabaraza yote yamejaa kijani.
Tujiandae kusikia tozo na ushuru za kila dizaini kama alivyosema rip Komba pale bungeni kwamba CCM ni kokoro.

Walau madiwani wa upinzani walikuwa na uwezo wa kuchanganua mambo ila hawa kijani wako kusaka tenda zaidi.

Maendeleo hayana vyama

Narudia tena,

Maendeleo hayana vyama!
Hili liko wazi,
Sehemu nyingi wananchi watalia kwa maslahi ya madiwani.
Wanaambiwa makusanyo ndiyo yanawalipa posho, kwa hiyo kazi kukamua wananchi kwa kisingizio cha mapato ya Halmashauri bila kujali wananchi wanaumizwa kiasi gani. Wengi watafunga vibiashara vyao vya kujikimu.
 

Ulimakafu

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
23,696
2,000
Ukweli lazima tuuseme zaidi ya 90% ya madiwani kutoka CCM ni wafanyabiashara au Mawakala wa wafanyabiashara.

Hivyo tusitegemee ubunifu wowote wa maana katika kipindi hiki ambacho mabaraza yote yamejaa kijani.
Tujiandae kusikia tozo na ushuru za kila dizaini kama alivyosema rip Komba pale bungeni kwamba CCM ni kokoro.

Walau madiwani wa upinzani walikuwa na uwezo wa kuchanganua mambo ila hawa kijani wako kusaka tenda zaidi.

Maendeleo hayana vyama

Narudia tena,

Maendeleo hayana vyama!
Babu yamekuwa hayo tena?
 

mzamifu

JF-Expert Member
Mar 10, 2010
5,229
2,000
Ukweli lazima tuuseme zaidi ya 90% ya madiwani kutoka CCM ni wafanyabiashara au Mawakala wa wafanyabiashara.

Hivyo tusitegemee ubunifu wowote wa maana katika kipindi hiki ambacho mabaraza yote yamejaa kijani.
Tujiandae kusikia tozo na ushuru za kila dizaini kama alivyosema rip Komba pale bungeni kwamba CCM ni kokoro.

Walau madiwani wa upinzani walikuwa na uwezo wa kuchanganua mambo ila hawa kijani wako kusaka tenda zaidi.

Maendeleo hayana vyama

Narudia tena,

Maendeleo hayana vyama!
Nakubaliana na wewe 100 asilimia. Watafuta tenda wako ccm nao huwa karibu sana na watoa tenda kama wakurugenzi nk. Wote hupeana mapande. " Nipe tenda nikupe chako, nipe changu nikupe tenda "
Hao wanataka maslahi binafsi na upinzani njaa tupu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom