Madiwani: Nanyaro, Issaya na Issa kuweni makini tafadhali


M

massai

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
655
Likes
5
Points
0
M

massai

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
655 5 0
Hawa madiwani niliowataja wote wapo kwenye eneo ambapo shule ya kata ya Ngarenaro ndiko ilipo.Ni zaidi ya wiki ya pili sasa ukuta wa hiyo shule umeanguka na kuharibu mandhari ya hiyo shule, uzio wa hiyo shule umejengwa muda mfupi uliopita na wala hauna hata mwaka alakini umeanguka tayari. Sasa umakini wa huyo mkandarasi uko wapi?? kama uzio tu umemshinda kuujenga inakuaje anapewa contract ya kujenga jengo la ghorofa?? tafadhali wahusika ni nyie itakuja kutokea maafa alafu mtaanza kujing'atang'ata na kutafuta mbaya wakati itakua ni uzembe wenu wenyewe.Serekali na mkuu wa mkoa tafadhali fuatilieni hilo suala hasa la huo ujenzi wa ghorofa kabla haijaleta maafa.
 
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
198
Likes
0
Points
0
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined Oct 4, 2012
198 0 0
Kweli ni hatari kubwa,alafu huu ukuta umeanguka pande zote.wafanye kitembelea waone sio kukaa tu nakusubiri vikao
 

Forum statistics

Threads 1,215,005
Members 462,987
Posts 28,531,702