Madiwani na Mkiti wa Halmashauri ya Chato (CCM) wamekamatwa kwa tuhuma za uvuvi haramu.


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,179
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,179 280
Madiwani wa CCM na Mwenyekiti wa Halmashauri ya Chato (CCM) wamekamatwa katika Operesheni Sangara II, mwaka 2018, kwa tuhuma za kujihusisha na uvuvi haramu Ziwa Victoria. Waziri Mpina amesema wote wamekiri kosa, na sasa wataanzisha mahakama inayotembea ili kuwashtaki watuhumiwa.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,309
Likes
120,719
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,309 120,719 280
Kuna kitu kinajaribu kufichwa hapa, ama tunachepushwa makusudically... Ngoja tusubiri
 
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
1,902
Likes
2,890
Points
280
Age
96
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
1,902 2,890 280
Na hivi niko Chattle mda huu acha nijihakikishie ukweli wa hii habari
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,568
Likes
1,154
Points
280
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,568 1,154 280
Madiwani wa CCM na Mwenyekiti wa Halmashauri ya Chato (CCM) wamekamatwa katika Operesheni Sangara II, mwaka 2018, kwa tuhuma za kujihusisha na uvuvi haramu Ziwa Victoria. Waziri Mpina amesema wote wamekiri kosa, na sasa wataanzisha mahakama inayotembea ili kuwashtaki watuhumiwa. Swahili Times on Twitter
Duh haya
 
mapipando

mapipando

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
2,786
Likes
2,924
Points
280
mapipando

mapipando

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
2,786 2,924 280
Kwakuwa wanafanana magwanda hakuna madhara yatakayo wakuta, ila wangekuwa ni wale wa kaki amini nawaambieni wangepata tabu sana.
 
mbasha mazengo

mbasha mazengo

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2018
Messages
495
Likes
441
Points
80
mbasha mazengo

mbasha mazengo

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2018
495 441 80
Wanakula bata kwanza hakuna wa kuhukumiwa au kufunguliwa mashtaka kwa kuwa wote ni libwanaccm.
Kwakuwa wanafanana magwanda hakuna madhara yatakayo wakuta, ila wangekuwa ni wale wa kaki amini nawaambieni wangepata tabu sana.
 
VAPS

VAPS

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
1,772
Likes
2,931
Points
280
Age
33
VAPS

VAPS

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
1,772 2,931 280
Hao watapewa onyo tu,huwezi sikia hata harassment ya kodi,polisi Chatto
 
Akasankara

Akasankara

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
2,069
Likes
2,173
Points
280
Akasankara

Akasankara

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
2,069 2,173 280
Hizo ndizo kazi zao za kila siku za uvuvi haramu. Yaani ukiwa CCM lazima uwe na roho ya uvuvi haramu
 

Forum statistics

Threads 1,238,887
Members 476,223
Posts 29,335,613