Madhara ya nyumba za ibada kuitwa majina ya watu


A

Anold

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
1,395
Likes
324
Points
180
A

Anold

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
1,395 324 180
Nafikiri kuna kila sababu ya nyumba za ibada kutoitwa majina ya watu, maana watu hao watakapokumbwa na kashfa inamaana nyumba hiyo ya ibada itajikuta nayo imepata kashfa. Hii ni pamoja na kuepuka kuita majina ya shule majina ya viongozi mashuhuri, tatizo linakuja pale viongozi hao wanapokuwa wamevurunda na kujikuta wako kwenye kashfa mwonekano wa shule hiyo au taasisi ya dini kihadhi inaweza kushuka. Nafiri nitakuwa nimeeleweka!!!!!!!
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,220
Likes
1,104
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,220 1,104 280
msikiti wa gaddaf.....................
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Ni vizuri kwa historia,kama atakuwa fisadi,vizazi vinavyo kuja vitajua tu kwamba kuna mtu alikuwa fisadi na jina lake ndo hilo hapo
 
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
2,403
Likes
64
Points
145
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
2,403 64 145
Umeeleweka..
 
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
475
Likes
8
Points
35
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
475 8 35
Nafikiri kuna kila sababu ya nyumba za ibada kutoitwa majina ya watu, maana watu hao watakapokumbwa na kashfa inamaana nyumba hiyo ya ibada itajikuta nayo imepata kashfa. Hii ni pamoja na kuepuka kuita majina ya shule majina ya viongozi mashuhuri, tatizo linakuja pale viongozi hao wanapokuwa wamevurunda na kujikuta wako kwenye kashfa mwonekano wa shule hiyo au taasisi ya dini kihadhi inaweza kushuka. Nafiri nitakuwa nimeeleweka!!!!!!!

nijuavyo mimi ni kwamba tunaita majina kutokana na watu watakatifu wa wakati uliopita. sasa kama unaita kwa kuwa umejenga wewe au vyenginevy kwa kujipatia umaarufu hilol ni suala jengine.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
kwetu tunaita majina ya na eneo kanisa lilipojengwa.
 

Forum statistics

Threads 1,238,407
Members 475,954
Posts 29,319,524