Madhara ya Chama kinachoogopa kuwafukuza wanachama wake


M

Mhabarishaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
1,005
Likes
43
Points
145
M

Mhabarishaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2010
1,005 43 145
Chama legelege chenye "sera" ya kulindana, kinachoogopa kuwafukuza wanachama wake wenye utovu wa nidhamu, kwa "kuogopa Chama kusambaratika", kitazaa vilevile serikali inayoogopa kuwafukuza watumishi wa serikali wenye utovu wa nidhamu, na kuwalinda tu au kuwahamisha mahali pao pa kazi. Leo, utovu wa nidhamu katika kuzingatia bajeti na matumizi, ufisadi, uvivu kazini, n.k; vimeshamiri kwa sababu ya serikali inayoogopa kuwafukuza watumishi wa serikali, iliyotokana na Chama chenye "sera" ya kulindana.
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
pipoz pawa,ndo chama makini. Mzee wa mabilion ya uswizi apigwe chini maana ni mnafk
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Likes
95
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 95 145
Kwa kweli Chadema wanaonyesha mfano mzuri wa serikali tunayohitaji. Naomba Mungu Chadema wasirudi nyuma katika hii issue ya Zitto kusudi uwe mfano bora. Wale wanaosema bila Zitto hakuna Chadema hapo wanajua nini maana ya kuwa na viongozi makini.
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144