Madereva wengi kutembea na mabosi wao(wa mama) ni sababu ya shida ama laana


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,044
Likes
7,873
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,044 7,873 280
Pengine ni wengi wangesema shida
lakini je shida ngapi zinakufanya mtembee na mamazenu waaliowazaa kisa ni mabosi wenu jamani
je mitembea nao wanaweza himili kumaliza shida zenu..??wapo wale wenzetu wana kadudu mtu akak jini mahaba
hao siongelei soln yao iko biafra ,,kumezuka kundi la vijana wengi sana wanatembea na mabosi wao hasa wakienda mikoani...hili si kwa watu wa kawaida tuu bali hadi kwenye mihimili ya nchi waliokabidhiwa madaraka badala ya kwenda na waume zao wanaishia kuliwa uroda na vingast

kama we una katabia hiki acha mwaya nakushauri sio wote wanaokaa kimya wamellaala wako kazini shauri zenu
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
hizi habari inawezekana uzushi mwingi.....

kwa sababu wanawake wengi wenye kuendeshwa huwa na mambo mengi
sometimes vibuzi kadhaa,na madereva huwa ndo wanawapeleka mpaka kwenye hizo videti
na wao hubaki nje wakiliwa na mbu.....so hawawezi ku risk kutembea na dereva whhile dereva
anajua mengi...
wanakuwa tu na ukaribu ili kumpooza dereva asitoe siri but kutembea nae sio sana
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,044
Likes
7,873
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,044 7,873 280
Thanks for exp
br well ntd
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,705
Likes
156
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,705 156 160
Hizo shida zao hata haziwaishi, kuna mmoja alisema kuna jimama lake bahili kweli, anaishia kunyweshwa na kupelekwa kulala kwenye expensive hotels, shida zake zipo palepale, sijui mikaka ya siku hizi yanawaza nini?
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Na boss mwanaume kutembea na secretary wake?
(simaanishi The Boss. LOL)
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,044
Likes
7,873
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,044 7,873 280
Hizo shida zao hata haziwaishi, kuna mmoja alisema kuna jimama lake bahili kweli, anaishia kunyweshwa na kupelekwa kulala kwenye expensive hotels, shida zake zipo palepale, sijui mikaka ya siku hizi yanawaza nini?
yanaitaji msaaada wa mawazo yako wakalale chumban na wake zao badala ya star 5 na mabosi wao
 
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
12
Points
35
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 12 35
mabosi wanaume wengi hata kama wana mambo yao huko huwa na tabia ya kuwa wababe kwa drivers rather than kuwa marafiki ili kulinda siri zao, lakini kwa wanawake hali ni tofauti, hupenda kujenga ukaribu na urafiki zaidi na drivers ili kulinda siri zao na ndipo hali ya kuwa karibu kupeana pesa na zawadi n.k. hujitokeza sana, kwa wasioujua undani ni lazima watahisi kuwa watu hawa wana mahusiano ya kimapenzi, lakin ni wachache huwa nayo kweli. huu ni mtazamo wangu tu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,354
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,354 280
Pengine ni wengi wangesema shida<br />
lakini je shida ngapi zinakufanya mtembee na mamazenu waaliowazaa kisa ni mabosi wenu jamani<br />
je mitembea nao wanaweza himili kumaliza shida zenu..??wapo wale wenzetu wana kadudu mtu akak jini mahaba<br />
hao siongelei soln yao iko biafra ,,kumezuka kundi la vijana wengi sana wanatembea na mabosi wao hasa wakienda mikoani...hili si kwa watu wa kawaida tuu bali hadi kwenye mihimili ya nchi waliokabidhiwa madaraka badala ya kwenda na waume zao wanaishia kuliwa uroda na vingast<br />
<br />
kama we una katabia hiki acha mwaya nakushauri sio wote wanaokaa kimya wamellaala wako kazini shauri zenu
<br />
<br />
Biafra..... Mwakasege
 

Forum statistics

Threads 1,213,954
Members 462,439
Posts 28,496,506