Madereva Dar waligonga Lamborgini la Davie Mosha kwa kulishangaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madereva Dar waligonga Lamborgini la Davie Mosha kwa kulishangaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C.T.U, Oct 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,688
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Inasemekana madereva wa Dar wamekuwa wakilikwaruza lamborghini la davie mosha kwa kulishangaa
    Madereva hao wanakuwa wanashangaa na kutaka kupita karibu na gari hilo na matokeo yake wanajikuta wakilikwaruza au kuligonga

    Davie mosha anasema anapata tabu kwani ni gari alilolinunua kwa pesa nyingi 1 billioni kutoka kwa mtoto wa bakhresa na halina hata miezi minne toka anunue

    My take
    Huyu jamaa ni nani hasa?
    Ana kampuni ipi? Ina dili na nini?
    Mwenye kumjua vizuri maybe watoto wetu tukawaambia wafuate nyayo zake
     

    Attached Files:

  2. m

    mpenyo Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nitalitafuta kwa ajili ya harusi yangu hilo!
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,571
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hilo gari mtu lina vyumba vya kulala?
     
  4. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,298
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    acha kutoa umaarufu usiostahilindio nn xaxa
     
  5. z

    zodiac Senior Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ficha ushamba wako, toka zako na Mosha wako! Kamsaidie kiendesha hilo gari sie tupo mjini na VITZ zetu c est la vie!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Delina ceo chezeya rizmoko?
     
  7. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,688
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Niambie nini maana ya neno ushamba?
    Unajua mshamba anaendelea ila mwenye roho ya kwanini haendelei hata siku moja
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,688
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu sijakusoma fafanua hapo
     
  9. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,688
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Kijana mbona uko nje ya mada au hujaelewa mada?
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,688
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    What do you understand about luxury cars?
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,688
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Kumbe bado hujaoa/ kuolewa mkuu?
     
  12. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,119
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Anamiliki delina enterprises, ni logistics company inasafirisha sana mafuta ya kenobil... Unaweza uka I google for more details, but inshort jamaa ni mjasiriamali
     
  13. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nilifikiri Lamborgin linapita katika barabara yake pekee kumbe ni humuhumu tunamopita sisi na vibodaboda vyetu, nimeshindwa hata kushangaa.
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,688
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Riz1 anaingiaje na kampuni yake?
     
  15. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,119
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Hayo ya riz 1 siyajui kaka, nachojua jamaa anamiliki logistics company
     
  16. matee

    matee Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    acha waendeshe sisi tutaendesha yetu haya haya ya laki mbili
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Hiyo lamborghin mbona hata siioni uzuri wake! Paw akisema ananihonga hii naiuza kesho yake nanunua vitz 20!
     
  18. 124 Ali

    124 Ali JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 4,343
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    huo ndio uzuri wake-utanunua vitz 20!
     
  19. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    milioni 50 kurekebisha mchubuo! wabongo kwa kutaka sifa.
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Ni CEO wa Delina Company,anahusishwa na zile Semi-Trailers 100 za Riz1 alizozisema Dr Slaa na Rev Mtikila zimewekwa kwanye kampuni yake.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...