Mademu zangu huwa ni black big mama hao mademu weupe sina mudi nao kabisa

Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
10,288
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
10,288 2,000
Kiukweli kabisa huwa sina mudi na mademu weupe ata kidogo, lakini kila ninapojaribu kuwatongoza huwa hawachomoi alafu nikiwa nao kwenye mahusiano wananiganda sana,

Sijui kwa nini nikimuona demu mweupe sina stimu nae mademu zangu mimi ninaowapenda ni wale black flani hivi huwa wanakuwaga na mizigo ya maana,

Viuno vyao na hipsi zao zimejaa jaa, ukimgeuza nyuma sasa mashalah ila hivyo videmu vyeupe sina mudi navyo kwa sababu wengi ni flat alafu wananyeka sana sema sura na Rangi zao huwa zinawabeba,


I love u my black baby mama nyie vyeupe am sorry mkapendwe ma WASU............!



CC ZERO IQ
 
sqianne

sqianne

Senior Member
Joined
Apr 30, 2018
Messages
138
Points
250
sqianne

sqianne

Senior Member
Joined Apr 30, 2018
138 250
Kiukweli kabisa huwa sina mudi na mademu weupe ata kidogo, lakini kila ninapojaribu kuwatongoza huwa hawachomoi alafu nikiwa nao kwenye mahusiano wananiganda sana,
Sijui kwa nini nikimuona demu mweupe sina stimu nae mademu zangu mimi ninaowapenda ni wale black flani hivi huwa wanakuwaga na mizigo ya maana,
Viuno vyao na hipsi zao zimejaa jaa, ukimgeuza nyuma sasa mashalah ila hivyo videmu vyeupe sina mudi navyo kwa sababu wengi ni flat alafu wananyeka sana sema sura na Rangi zao huwa zinawabeba,
I love u my black baby mama nyie vyeupe am sorry mkapendwe ma WASU............!
CC ZERO IQ
mzee wa chako ni chako
 
MWEMBEKIUNO

MWEMBEKIUNO

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
408
Points
500
MWEMBEKIUNO

MWEMBEKIUNO

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
408 500
Kiukweli kabisa huwa sina mudi na mademu weupe ata kidogo, lakini kila ninapojaribu kuwatongoza huwa hawachomoi alafu nikiwa nao kwenye mahusiano wananiganda sana,

Sijui kwa nini nikimuona demu mweupe sina stimu nae mademu zangu mimi ninaowapenda ni wale black flani hivi huwa wanakuwaga na mizigo ya maana,

Viuno vyao na hipsi zao zimejaa jaa, ukimgeuza nyuma sasa mashalah ila hivyo videmu vyeupe sina mudi navyo kwa sababu wengi ni flat alafu wananyeka sana sema sura na Rangi zao huwa zinawabeba,


I love u my black baby mama nyie vyeupe am sorry mkapendwe ma WASU............!



CC ZERO IQ
yaan bwana zero inaonekana unapenda sana mizigo ya mombasa
 
abutwalib

abutwalib

Senior Member
Joined
Feb 9, 2016
Messages
124
Points
225
abutwalib

abutwalib

Senior Member
Joined Feb 9, 2016
124 225
Mwanamke mweupe kwa kuuza sura nae sehem za starehe anapendeza sana kuvaa nguo za nusu uchi anavutia zaid yaan raha saaana....
 

Forum statistics

Threads 1,315,048
Members 505,132
Posts 31,846,361
Top