Mademu wa kihaya


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Ni wazuri mno
Umbo namba nane
Wana rangi ya ngozi nzuri sana hasa ukielekea kunako
Wanajua sana shughuli ya majamboz
Wana joto la kutosha
Wachapa kazi sana
Wanajua kukuweka sawa kihisia
Usipoonekana lazima akutafute mpaka akupate
Hawajawahi kuchakachuliwa na mapenzi ya kichawi
Wana maneno yenye mvuto muda wote
Akikasirika hakunyimi ila atakulipizia kwenye shughuli maana atakukimbiza mchakamchaka

Mwenzenu nime oza nimekufa kwa mademu wa kihaya
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,393
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,393 280
fanya yooooooooooootee bila katerero huna chako
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
katerero ndo nini jama?
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Ni wazuri mno
Umbo namba nane
Wana rangi ya ngozi nzuri sana hasa ukielekea kunako
Wanajua sana shughuli ya majamboz
Wana joto la kutosha
Wachapa kazi sana
Wanajua kukuweka sawa kihisia
Usipoonekana lazima akutafute mpaka akupate
Hawajawahi kuchakachuliwa na mapenzi ya kichawi
Wana maneno yenye mvuto muda wote
Akikasirika hakunyimi ila atakulipizia kwenye shughuli maana atakukimbiza mchakamchaka

Mwenzenu nime oza nimekufa kwa mademu wa kihaya
Leo iko kazi mpaka umegusa huku si mchezo
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
Ni wazuri mno
Umbo namba nane
Wana rangi ya ngozi nzuri sana hasa ukielekea kunako
Wanajua sana shughuli ya majamboz
Wana joto la kutosha
Wachapa kazi sana
Wanajua kukuweka sawa kihisia
Usipoonekana lazima akutafute mpaka akupate
Hawajawahi kuchakachuliwa na mapenzi ya kichawi
Wana maneno yenye mvuto muda wote
Akikasirika hakunyimi ila atakulipizia kwenye shughuli maana atakukimbiza mchakamchaka

Mwenzenu nime oza nimekufa kwa mademu wa kihaya
macho yangu jamani hpa kuna nini
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
Ukabila hadi kwenye mapenzi?
Kweli siasa mbaya sana. Sasa tutaanza ooh! mademu waislamu watamu sana.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Ukabila hadi kwenye mapenzi?
Kweli siasa mbaya sana. Sasa tutaanza ooh! mademu waislamu watamu sana.
Mawazo yako yamekuwazisha visivyo, Mie wala siyo muhaya ila hawa mademu nawazimia tu mkuu
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
macho yangu jamani hpa kuna nini
Hawatumii uchawi katika mapenzi
Ni makeke yao tu
Na haondoki mpaka afike safari yake
Atatumia kila nija mpaka umfikishe
Looh kweli nawapenda saaaaana
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,393
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,393 280
Hawatumii uchawi katika mapenzi
Ni makeke yao tu
Na haondoki mpaka afike safari yake
Atatumia kila nija mpaka umfikishe
Looh kweli nawapenda saaaaana
weee wana kitu moja inatwa genda ugeluke akikupenda utaenda kooote lakini lazima urudi
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
Hawatumii uchawi katika mapenzi
Ni makeke yao tu
Na haondoki mpaka afike safari yake
Atatumia kila nija mpaka umfikishe
Looh kweli nawapenda saaaaana
Nimekugongea senkisi!mkuu kwahiyo bwana shemeji??ila usije ukakaribisha shemejizo ndani ukidhani shemeji unawezakukuta mnakula chungu kimoja!:smile-big:
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Nimekugongea senkisi!mkuu kwahiyo bwana shemeji??ila usije ukakaribisha shemejizo ndani ukidhani shemeji unawezakukuta mnakula chungu kimoja!:smile-big:
Haya shemeji nata tu ile kitu genda ugeluke
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,393
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,393 280
eeeeeh kaka
Hapa unazidi kuniwehusha kuhusu hawa vimwana
hawa watu ni noma kaka...kipindi fulani nilisoma kwenye mkoa wao weee kidogo nihamishie majeshi kule!
 

Forum statistics

Threads 1,236,193
Members 475,029
Posts 29,249,316