Mademu mbona mkipiga picha mnabinua makalio?

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,288
2,000
Jamani sio mbaya tukaulizana swali hili na kupata majibu ya pamoja.

Hivi kwa nini dada zetu wengi kama sio wote wanapenda kupiga picha kwa kubinua makalio yao?

Kwani wakipiga bila kuyabinuwa picha hazitoki?nijuwavyo mimi kitu muhimu kuonekana kwenye picha ni uso (sura)sasa hivyo vijambio mbona ndio mnavitanguluza zaidi?

Hii tabia jamani tuijadili hapa kwa kina nini maana ya mademu kufanya hivyo.
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
40,643
2,000
Jamani sio mbaya tukaulizana swali hili na kupata majibu ya pamoja
Hivi kwa nini dada zetu wengi kama sio wote wanapenda kupiga picha kwa kubinua makalio yao?
Kwani wakipiga bila kuyabinuwa picha hazitoki?nijuwavyo mimi kitu muhimu kuonekana kwenye picha ni uso (sura)sasa hivyo vijambio mbona ndio mnavitanguluza zaidi?
Hii tabia jamani tuijadili hapa kwa kina nini maana ya mademu kufanya hivyo.

eti wanasema mwanamke makalio sura/uso hata mbuzi anao!!!

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom