Madee amekufuru!


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Madee mwanamuziki wa midundo ya bongo flavor amekufuru kwenye wimbo wake anaosema amepata mateso makali kuliko ya Yesu.

Wakristo wanaamini kuwa hamna mtu amewahi kuteswa kama yesu. Madee akiwa ni muislamu, hakupaswa kulinganisha taabu zake na mateso ya yesu.

Madee amekufuru.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
hata angekuwa mkristo bana mateso gani aliyopata yy?anaweza kulinganisha na ule msumali kweli?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Misanii mingine inaimba ili mradi ipate vina.
Mf. kuna kundi flani waliimba.."MUNGU SI ATHUMANI WALA DEFAOO....BABA JENI ALIPOPATA MAFAOO...
Yani ilimradi tu.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
32,213
Likes
32,899
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
32,213 32,899 280
Mungu atamuhukumu iwapo amekufuru.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
achan nao hawa vijana wa blah blah mi nakupenda kama peremende...huku wameshika kwenye naniii zao na suruali inadondoka....pearl anasemaga generation Y
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Wasanii wetu wanhitaji msaada wa editors wa kazi zao!!! wako wengi wanaimba maneno ya ajabu na inatia simanzi zaidi wakichanganya na mambo ya imani
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Misanii mingine inaimba ili mradi ipate vina.
Mf. kuna kundi flani waliimba.."MUNGU SI ATHUMANI WALA DEFAOO....BABA JENI ALIPOPATA MAFAOO...
Yani ilimradi tu.
hahahaaaa! hii imakaa njema......inawaelezea kwa uzuri hawa Generation -Y
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,649
Likes
1,926
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,649 1,926 280
hii ndio shida ya kutunga mistari wakati unatoka kupata marijuana, kila kitu unaona kinafaa kusema
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Huyu kijana nina mashaka sana na elimu yake, exposure yake, watu wanaomzuka, mazingira aliyokulia na historia yake.
Lazima tukiyazingatia hayo tutagundua kuwa huyu ni nyani ng'ombe ndani ya mwili wa mwanadamu.
Hana nidhamu, kama hawezi kuheshimu wengine basi hawezi kujiheshimu hata yeye mwenyewe.
Huyu ni mwehu punguani.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Huyu kijana nina mashaka sana na elimu yake, exposure yake, watu wanaomzuka, mazingira aliyokulia na historia yake.
Lazima tukiyazingatia hayo tutagundua kuwa huyu ni nyani ng'ombe ndani ya mwili wa mwanadamu.
Hana nidhamu, kama hawezi kuheshimu wengine basi hawezi kujiheshimu hata yeye mwenyewe.
Huyu ni mwehu punguani.
Nimesikia eti amekulia Manzese,
amesoma primary school manzese, na hupendelea kushinda Manzese.
Hata hivyo Manzese wapo wastaarabu wengi tu ila yeye kampani yake ni
wavutaji wa ile sigara inatoa moshi mzitoo, mkalii.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
370
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 370 180
Misanii mingine inaimba ili mradi ipate vina.
Mf. kuna kundi flani waliimba.."MUNGU SI ATHUMANI WALA DEFAOO....BABA JENI ALIPOPATA MAFAOO...
Yani ilimradi tu.
Afande Sele alishatutahadharisha hapo kabla! Kasikilizeni "Darubini"
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
31
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 31 145
Huyu kijana nina mashaka sana na elimu yake, exposure yake, watu wanaomzuka, mazingira aliyokulia na historia yake.
Lazima tukiyazingatia hayo tutagundua kuwa huyu ni nyani ng'ombe ndani ya mwili wa mwanadamu.
Hana nidhamu, kama hawezi kuheshimu wengine basi hawezi kujiheshimu hata yeye mwenyewe.
Huyu ni mwehu punguani.
Kiranja Mkuu,
polepole mkuu! Najua hukupendezwa na hiyo tungo ya kijana. Hakika amekosea kujilinganisha na Yesu katika mateso yake. Msamehe bure. Yawezekana ni upungufu wa elimu, nk. Kama mwingine alivosema hawa vijana wanahitaji kuwa na wahariri wa tungo zao. Vinginevyo watafanya madudu mengi tu na hata kuwakosea watu katika nyimbo zao. Tena mambo ya dini/imani ni very sensitive. Wanapaswa kuwa waangalifu.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Sikulijua hilo.
Sigara zenyewe zinahatarisha kabisa ubongo, hasa ukivutia gazeti lilotoka kufungiwa vitumbua.
Basi , ndio maaana yeye kajiona yuko sahihi kabisa na wala nafsi yake hamsuti hata kidogo.
Ila tatizo haliko kwake peke yake, ila hata kwa produza aliyeutengeneza huo wimbo.
Angeweza kumshauri kubadili mistari au angemwambia aende studio nyingine.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Misanii mingine inaimba ili mradi ipate vina.
Mf. kuna kundi flani waliimba.."MUNGU SI ATHUMANI WALA DEFAOO....BABA JENI ALIPOPATA MAFAOO...
Yani ilimradi tu.
yaani alimradi vina vifanane
kwao content ya ujumbe kwenye muziki si muhimu........
hovyo hovyo tuuuu!!!
agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
yaani alimradi vina vifanane
kwao content ya ujumbe kwenye muziki si muhimu........
hovyo hovyo tuuuu!!!
agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Taratibu usije vunja batani izo......nakumbuka sijui ni karamgi yule kwenye sakata la richmond naye alijifananisha na Yesu....mwingine ni afende zombe nae kwenye kesi yake ivyo ivyo!!
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
Madee mwanamuziki wa midundo ya bongo flavor amekufuru kwenye wimbo wake anaosema amepata mateso makali kuliko ya Yesu.

Wakristo wanaamini kuwa hamna mtu amewahi kuteswa kama yesu. Madee akiwa ni muislamu, hakupaswa kulinganisha taabu zake na mateso ya yesu.

Madee amekufuru.
Its a BLASPHEMY!!!!
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
Sikulijua hilo.
Sigara zenyewe zinahatarisha kabisa ubongo, hasa ukivutia gazeti lilotoka kufungiwa vitumbua.
Basi , ndio maaana yeye kajiona yuko sahihi kabisa na wala nafsi yake hamsuti hata kidogo.
Ila tatizo haliko kwake peke yake, ila hata kwa produza aliyeutengeneza huo wimbo.
Angeweza kumshauri kubadili mistari au angemwambia aende studio nyingine.
Alafu na yeye apate wapi mkate wake?prodyuza nao binadamu wana matumbo na wanahitaji kula!!
 
M

makilakitumafra

Member
Joined
Feb 3, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
M

makilakitumafra

Member
Joined Feb 3, 2010
21 0 0
huyu nadhani siku nyingine ajaribu kujilinganisha na ya mtume wa upande wake,nadhani atapigwa mawe mpaka afe,ustaarabu unamshinda dogo
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Taratibu usije vunja batani izo......nakumbuka sijui ni karamgi yule kwenye sakata la richmond naye alijifananisha na Yesu....mwingine ni afende zombe nae kwenye kesi yake ivyo ivyo!!
wajaribu hii hapa siku nyingine waone joto yake Kimey................

huyu nadhani siku nyingine ajaribu kujilinganisha na ya mtume wa upande wake,nadhani atapigwa mawe mpaka afe,ustaarabu unamshinda dogo
 
upele

upele

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
364
Likes
0
Points
0
upele

upele

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2010
364 0 0
sawa inawezekana hivi wanajamii hakuna watu wanaoteseka mateso zaidi ya huyo yesu acheni utani bwana musilete udini kama vipi tembeleeni maohospitals
 

Forum statistics

Threads 1,214,267
Members 462,617
Posts 28,507,146