MaDED Siha na Rombo hawatoshi . Hawamheshimu wala kumsikiliza RC na RAS Kilimanjaro

Hivi punde

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
2,302
2,000
Hawa Wakurugenzi wa hizi Halmashauri mbili , Rombo na Siha hawatoshi kabisa.

Hawaziheshimu mamlaka za juu hasa RC na RAS wao.

Wamekuwa na kauli kwa wakubwa zao kwamba " Wote tumeteuliwa na Rais, tusisumbuane ".

Hawamheshimu RC, Anna Mgwira eti kwa kuwa aliteuliwa akitokea upinzani.

Huyu DED wa Rombo ana jeuri sana na kauli nzito kwa mamlaka za juu yake.

Wanalalamikiwa mengi sana hawa maDED!

Tusaidie Mh. Rais wetu mpendwa !

Tunakutegemea sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,528
2,000
Hawa Wakurugenzi wa hizi Halmashauri mbili , Rombo na Siha hawatoshi kabisa.

Hawaziheshimu mamlaka za juu hasa RC na RAS wao.

Wamekuwa na kauli kwa wakubwa zao kwamba " Wote tumeteuliwa na Rais, tusisumbuane ".

Hawamheshimu RC, Anna Mgwira eti kwa kuwa aliteuliwa akitokea upinzani.

Huyu DED wa Rombo ana jeuri sana na kauli nzito kwa mamlaka za juu yake.

Wanalalamikiwa mengi sana hawa maDED!

Tusaidie Mh. Rais wetu mpendwa !

Tunakutegemea sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Madhara ya kuchukua makada walioshindwa kura za maoni na watoto wa chipukizi kuwapa vyeo vya utaalamu.
DED DAS RAS hutokana na utumishi wa umma afisa mipango au mkuu wa idara kupanda cheo
 

jnhiggins

JF-Expert Member
Oct 31, 2014
1,625
2,000
Hawa Wakurugenzi wa hizi Halmashauri mbili , Rombo na Siha hawatoshi kabisa.

Hawaziheshimu mamlaka za juu hasa RC na RAS wao.

Wamekuwa na kauli kwa wakubwa zao kwamba " Wote tumeteuliwa na Rais, tusisumbuane ".

Hawamheshimu RC, Anna Mgwira eti kwa kuwa aliteuliwa akitokea upinzani.

Huyu DED wa Rombo ana jeuri sana na kauli nzito kwa mamlaka za juu yake.

Wanalalamikiwa mengi sana hawa maDED!

Tusaidie Mh. Rais wetu mpendwa !

Tunakutegemea sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
DED wa Rombo ni mrembo huyo mwacheni apendezeshe wilaya, pia alikua hajawahi kufanya kazi popote so hajui protocol wala desturi za ofisi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom