MaDC na maRC wanatolea wapi kiburi!

Luqman mohamedy

JF-Expert Member
Jul 24, 2016
883
1,000
Kilichonisukuma kuandika uzi huu ni kuhusu strory inayotrend ya DC kumchapa viboko mzaz wa mtot aliyepasua kioo cha gari lake na kuchoshwa na kukua kwa viburi vya baadhi ya maDC na MaRC na kujikuta Miungu watu na kuwatreat watu jinsi wapendavyo wao kwakua wakidhani hawana mandate ya kuwang'oa katika nafasi yao.
Tabia hii pia imeonekana na baadhi ya maRC
Imeonekana kazi kubwa ya maDC na maRC ni kuziimpress media pamoja na aliowateua na si wanaowatumikia.
Wakiondolewa wao tunao wawakilishi wetu na watumishi wengine kibaooo so hata kama wako kikatiba hatuwataki unless wabadilike.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

rsvp

JF-Expert Member
Dec 13, 2012
753
1,000
Tathimini hizi zitajitokeza baada ya utawala huu kumaliza muda wake!!
 

ZENJIBARIA

JF-Expert Member
Feb 26, 2014
596
1,000
wanapata viburi kutoka kwa bos kubwa, wao wameteuliwa tu, sio viongozi wa kuchaguliwa ni jambo la ajabu sana katika nchi yenye democracy kuwa na viongozi wenye nguvu kiasi hiki kisha wasiwe wamechaguliwa na wananchi

rc ni mkuu wa mkoa wote na raisi ni mkuu wa nchi nzima,kiuhalisia madc/rc walikuwa wapigiwe kura ili kuwahudumia wananchi wa mikoa yao,wananchi wa mikoa husika wachague wakuu wao wa mikoa na sio kupelekewa mtu asiekuwa na mahusiano nao na asiejua wala kujali shida zao
 

Tulimumu

JF-Expert Member
Mar 11, 2013
13,189
2,000
Kavunja mtoto mzazi anachapwaje? Huyu mzazi apatiwe msaada wa kisheria amshitaki DC kumsababishia maumivu na kumdhalilisha. Wanasheria jitokezeni mmsaidie huyu mzazi alichofanyiwa ni unyanyasaji mkubwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
10,139
2,000
Siku wanaapishwa waliambiwa na mkuu waendee wakaimplement ile sheria ya kumweka mtu ndani masaa 48. Nadhani wengi wanajua kwamba wao ni maRAIS na Wafalme ndani ya Mikoa/Wilaya zao na wanaweza kufanya lolote, sasa yoyote bila ruhusa ya yeyote. Wanaakisi mienendo ya boss wao.
 

manwest1

JF-Expert Member
Apr 25, 2014
217
250
Mfumo ndio unaowapa kiburi. Tumewapa nguvu nyingi mfano eti wao ndio wenyeviti wa kamati ya ulinzi na kwamba wanaweza mweka mtu ndani masaa 48 na polisi wanatii. Hivyo siku tukiwa na DC kichaa ujue ni noma noma maana atawafanya watu ambendavyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

konyola

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
2,110
2,000
Hawa ma DC uchwara wamkumbuke Dr. Kleruu aliekuwa mkuu wa mkoa wa iringa alifumuliwa kifua kwa risasi na mkulima Saidi Mwamwindi kwa mambo ya kipumbav yanayofanana na ya huyo DC ingekuwa mimi tungegawana taasisi yeye angeishia uzazi na vifo nami ningeishia wizara ya mambo ya ndani ujumbe ungefika kwa waliobaki duniani
 

Pharm D

JF-Expert Member
Feb 17, 2017
1,167
2,000
Hawa vijana wenzetu baada ya kupewa madaraka na elimu zao za KKK yamewalevya kukandamiza kuwadhalilisha watumish na wananch waliochin yao...
Tofaut na madc/rc watu wazima wanakuwaga na hekima hata kwny maamuz yao huwa na weled sana...
Hata wale wanajeshi waliopewa ofis hawana ubabe wakipuuz...
.
.
KKK ndio tatzo lao kubwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom