Madale kwalipuka, ofisi ya CCM yavunjwa FFU kuongezwa wananchi mishale na mapanga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madale kwalipuka, ofisi ya CCM yavunjwa FFU kuongezwa wananchi mishale na mapanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Aug 22, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu hali kutoka huko sio nzuri kama kuna mwenye mawasiliano na rais amwambie mambo ya South Africa yanendelea. Tunahitaji msaada wa redcross asap watu wanakufa.
    Naripoti kutoka mstari wa mbele
     
  2. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,861
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    Ni nini chanzo cha ugomvi huo? Kama hutajali, tafadhali toa maelezo zaidi kuhusu tukio hilo.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,821
    Likes Received: 6,627
    Trophy Points: 280
    Mods changanyeni hii post... ila poleni sana.
     
  4. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halima Mdee popote ulipo njoo madale hali ni mbaya casuality ni kubwa sana I am count bodies here!
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nini tatizo????????
     
  6. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazaroho hali ndio mbaya zaidi
     
  7. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,402
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huwa hatusikilizi kilio tunasikiliza fact ndugu ucwe kama mtoto mchanga anayelia bila kusema nini kinamliza sema tatizo ni nini?
     
  8. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu, unahesabu miili ya majeruhin ama waliofariki?? so sad!
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    JK hajasafiri kikazi kweli au bado yuko magogoni?
     
  10. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Kazaroho ipi Mwanaharakatihuru? ile ya Tabora au?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MAPEPARI WANATAKA KUCHUKUA MAENEO YOTE BU I PROMISE YOU WE WILL DEFEAT YOU, Na kwa taarifa yenu asilimia kubwa ya wakazi wa huku ni wanajeshi sasa kuna mkakati wa kwenda kuiba silaha amari kujibu mapigo
     
  12. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huku madale
     
  13. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,402
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hao ni wavamizi wa maeneo ya watu wanaondolewa na serikali sababu waliamuliwa na mahakama watoke wakakataa na ardhi wanayokaa siyo yao ni ya wananchi wengine kwa hiyo serikali inachukua hatua zaidi
     
  14. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,918
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Poleni sana mkuu. Hata hivyo, andika kiswahili usomeke zaidi.
     
  15. k

    kuzou JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Polisi wamekuja kuwandoa wavamizi nakuvunja nyumba zao ndo chanzo cha yote
     
  16. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona hamsemi nini chanzo cha vurugu hizo?? toeni details basi tuelewe vizuri
     
  17. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,402
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Serikali inawatoa watu ambao wamevamia ardhi ya watu tu na c vinginevyo na hao wavamizi wameanzisha vurugu kupigana na askari kwa kutumia mapanga na mikuki
     
  18. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kwani kulikuwa na tatizo gani huko Madale?
     
  19. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,918
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Hata wakurya wa Nyamongo wanaambiwa ni wavamizi, na wenye haki na ardhi na madini ya Nyamongo ni wazungu toka ughaibuni. Ndiyo bongo tunayoijenga.
     
  20. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,560
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kumbe umegundua mimi nilishagundua siku nyingi.Mkulu anatarajiwa kwenda kumzika Melek Zanawi wa Ethiopia, damu za watanzania lazima zimwagike kabla hajaondoka.Mbona kazi tunayo hadi 2015
     
Loading...