madalali watapandisha kodi za nyumba za kupanga mpaka lini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madalali watapandisha kodi za nyumba za kupanga mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamlock, Jan 3, 2011.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    tunateseka sana na hawa madalali jamani kwa nini mmiliki wa nyumba asiwe anakwenda kutoa tangazo kuwa anapangisha kuliko kukabidhi hawa watu wanaotaka pesa zetu uku wakiwa wamekaa chini ya miti wakijivutia sigara
     
Loading...