madalali wa nyumba mpoo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madalali wa nyumba mpoo?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by survivor03, Jan 26, 2012.

  1. survivor03

    survivor03 JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    madalali wa nyumba za kigamboni kuna issue ya nyumba ni PM ili tuongee fresh.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,778
    Likes Received: 2,971
    Trophy Points: 280
    PM wapi wewe??
    We weka mambo hadharani watu waingie kazini!!!!
    Mficha u€Hi hazai!!!
     
Loading...