Madaktari wafanikiwa kubadilisha kichwa cha mwanadamu


donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
894
Likes
682
Points
180
donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
894 682 180
Madaktari nchini China wamefanikiwa kubadilisha kichwa kutoka kwenye mwili wa MAITI moja na kuuweka kwenye mwili wa MAITI nyingine,

Wanaamini kabisa inawezekana kuweka kichwa kingine kwa mtu aliye hai.

Kumekuwa na upingaji mkubwa kuhusiana na ruhusa ya jaribio hilo,

Wengi wakiamini ni kitu ambacho hakiwezekani lakini DR SERGIO CANAVERO wa ITALIA pamoja na wenzake wanaamini kabisa kuwa tayari wameshafikia uwezo huo na wanaweza kufanya wakipewa ruhusa,

World’s first human head transplant conducted successfully, claims Italian scientist
 
donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
894
Likes
682
Points
180
donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
894 682 180
Hicho walichofanya cha kuunganisha vichwa vya maiti hata Mimi ningefanya
Hawaungi na SUPERGLUE ,ndio maana wao ndio wa kwanza kufanikiwa kwa maana wameunganisha kila mishipa ya fahamu, ya damu, na kila kinachotakiwa kuunganishwa.
 
900 itapendeza

900 itapendeza

Member
Joined
Nov 17, 2017
Messages
83
Likes
41
Points
25
900 itapendeza

900 itapendeza

Member
Joined Nov 17, 2017
83 41 25
Jaman kumbe vichwa vya mafesa vitakuwa dili
 
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,710
Likes
1,577
Points
280
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,710 1,577 280
Haitawezekana....
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
6,216
Likes
6,128
Points
280
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
6,216 6,128 280
Huo moyo walifanikiwa lakini wagonjwa hawadumu great skill ndio walikua wa kwanza kuhamisha moyo wa binadamu hapo Cape town...au Cape Stad
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,295
Likes
7,483
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,295 7,483 280
Vipi kuhusu madaktar wetu wa afrika?
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,295
Likes
7,483
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,295 7,483 280
Wapo madaktari wazuri sana afrika, sema changamoto ni nyingi sana, (sitomtaja dr shika)
Zipi hizo? Hebu zitaje hata kwa uchache

Inamaana hao wa huko hawana changamoto?
 
donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
894
Likes
682
Points
180
donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
894 682 180
Zipi hizo? Hebu zitaje hata kwa uchache

Inamaana hao wa huko hawana changamoto?
Changamoto kubwa ni UKATA, kuanzia vifaa, fedha za kufanya utafiti wa kutosha,matatizo ya kifamilia ambayo mengi pia husababishwa na umaskini,
 
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
2,492
Likes
1,050
Points
280
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
2,492 1,050 280
So what!? Kichwa cha maiti moja kwenda maiti nyingine ! Halafu? Wastage of resources
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,295
Likes
7,483
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,295 7,483 280
Changamoto kubwa ni UKATA, kuanzia vifaa, fedha za kufanya utafiti wa kutosha,matatizo ya kifamilia ambayo mengi pia husababishwa na umaskini,
Mkuu hapana

Kwanza viongozi wenyewe hawako serious na vitu muhimu km hivyo

Madaktar wenyewe hawathqmini taaluma zao, wangelikuwa wanathamini wangeliungana na kushinikiza serikali iwafanyie, badala yake wamegeukia siasa
 
donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
894
Likes
682
Points
180
donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
894 682 180
Mkuu hapana

Kwanza viongozi wenyewe hawako serious na vitu muhimu km hivyo

Madaktar wenyewe hawathqmini taaluma zao, wangelikuwa wanathamini wangeliungana na kushinikiza serikali iwafanyie, badala yake wamegeukia siasa
Wangekuja wenyewe kujibu ingependezaa
 
donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
894
Likes
682
Points
180
donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
894 682 180
So what!? Kichwa cha maiti moja kwenda maiti nyingine ! Halafu? Wastage of resources
Ndugu kwenye udaktari na fani nyingine nyingi wanaadamu tumefanikiwa kwa kufanya majaribio mbali mbali tena ya gharama, hicho walichokifanya sio chepesi..,
Na wao hasa walitaka waweke kwa mtu aliye hai lakini walikosa ruhusa na pia nafkiri volunteer ambaye ndiye alitaka kuwekewa hicho kichwa alikataa dakika za mwisho.

Ukisoma zaidi ndio utajua kuwa hiyo haikuwa kazi ya kitoto...

Kaangalie budget za nchi zilizoendelea kuna kiasi gani kinatengwa kwa ajili ya utafiti!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,858
Members 481,917
Posts 29,787,898