MADAKTARI WA AFRIKA KUSINI WATENGENEZA KONDOM ZA KIKE ILI KUWAKOMESHA WABAKAJi


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,921
Likes
5,156
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,921 5,156 280
1506535_245681315598013_491671984_n.jpg



A South African doctor has created a female condom that puts teeth in the fight against rape.
The Anti-rape condom, called "Rape-aXe," features rows of jagged hooks designed to attach to a man's penis during penetration. Once attached, the condom can only be removed surgically, Dr. Sonnet Ehlers, the condoms designer, told CNN.


Ma-Daktari wa Afrika Kusini wameunda kondomu za kike na wameweka meno katika Kupambana dhidi ya ubakaji.
Kondomu Anti-ubakaji, inayoitwa "Ubakaji-Axe," makala safu ya kulabu maporomoko iliyoundwa na ambatanisha na mwanamme wakati wa kupenya. Mara baada ya masharti, Ukimuingilia mwanamke kwa nguvu uume wako hautoki kwenye hiyo kondomu na inaweza tu kuondolewa kwa upasuaji, Dk Sonnet Ehlers, kondomu designer, aliiambia CNN.


NINATAMANI KONDOM HIZO ZIJE NCHINI TANZANIA ILI KUPUNGUWE SUALA LA UBAKAJI NCHINI KWETU HONGERA KWA

HUO UBUNIFU.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,565
Likes
5,367
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,565 5,367 280
Kwa muktadha huu ina maana wanawake watakuwa wanavaa hii kitu muda wote ready kwa kubakwa at any time siyo?
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,921
Likes
5,156
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,921 5,156 280
Kwa muktadha huu ina maana wanawake watakuwa wanavaa hii kitu muda wote ready kwa kubakwa at any time siyo?
Wawake watakuwa wanazivaa hizi Kondom wakati wanapotoka nje ya sehemu zao wanazoishi wakikamatwa na wabakaji basi kazi kubwa itakuwa hao wabakaji wakijaribu kuwaingilia basi hilo Dushelele la wabakaji litakamatwa na hayo meno yalipo ndani ya hizo Kondom na huwezi kutowa mpaka uende hospitali.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,565
Likes
5,367
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,565 5,367 280
Wawake watakuwa wanazivaa hizi Kondom wakati wanapotoka nje ya sehemu zao wanazoishi wakikamatwa na wabakaji basi kazi kubwa itakuwa hao wabakaji wakijaribu kuwaingilia basi hilo Dushelele la wabakaji litakamatwa na hayo meno yalipo ndani ya hizo Kondom na huwezi kutowa mpaka uende hospitali.
Bila kuathiri dhana ya ubakaji kisheria mwanamke aliyevaa hii kitu ni mhalifu wa kijinsia kwa kuwa tayari ameshajifunga mabomu akitaraji shambulio,kifungu kidogo cha sheria hii ya uhalifu wa kijinsia ni kwamba mhusika(mwanamke) anaweza kushambulia pale hisia zitakapomtuma kuna hatari mbele yake (of which haipo)! Huyu mvumbuzi anastahili kufikishwa kizimbani kwa kutengeneza what i may call 'legalized wepon' ova...
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,921
Likes
5,156
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,921 5,156 280
Bila kuathiri dhana ya ubakaji kisheria mwanamke aliyevaa hii kitu ni mhalifu wa kijinsia kwa kuwa tayari ameshajifunga mabomu akitaraji shambulio,kifungu kidogo cha sheria hii ya uhalifu wa kijinsia ni kwamba mhusika(mwanamke) anaweza kushambulia pale hisia zitakapomtuma kuna hatari mbele yake (of which haipo)! Huyu mvumbuzi anastahili kufikishwa kizimbani kwa kutengeneza what i may call 'legalized wepon' ova...
Inaonyesha wewe pia unaunga mkono ubakaji? kwa mantiki ya maneno yako wewe pia utakuwa mmoja wapo wanaounga mkono mambo ya ubakaji samahani kwa kukwaza ikiwa nitakukwaza.Mimi ninaunga mkono huyo aliye unda hizo Kondom ili suala la ubakaji lipunguwe kidogo kila kukicha wanawake wanabakwa kwanini iwe hivyo mambo ya ubakaji?
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,565
Likes
5,367
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,565 5,367 280
Inaonyesha wewe pia unaunga mkono ubakaji? kwa mantiki ya maneno yako wewe pia utakuwa mmoja wapo wanaounga mkono mambo ya ubakaji samahani kwa kukwaza ikiwa nitakukwaza.Mimi ninaunga mkono huyo aliye unda hizo Kondom ili suala la ubakaji lipunguwe kidogo kila kukicha wanawake wanabakwa kwanini iwe hivyo mambo ya ubakaji?
Mkuu hujanikwaza...uwe na amani...nimejaribu kuhusisha hii kitu na matumizi ya silaha almaarufu vitu vyenye ncha kali...sina hakika kama tunastahili kukoki bastola zetu pasi kuona adui! Ni must uhisi hatari ndipo ukoki kisha uwe makini kwenye trigger tu...ndo maana najaribu kufikiria uvaaji wa hii kitu bila mbakaji kuwepo eneo la tukio! Hilo mosi,mbili najiuliza kama kweli hii kitu ina exist na ina meno haiwezi,beyond doubt kumwumiza beholder? Samahani lakini...
 
O

Oikos

Senior Member
Joined
May 5, 2011
Messages
198
Likes
1
Points
33
O

Oikos

Senior Member
Joined May 5, 2011
198 1 33
Wabakaji watakagua mazingira kabla ya shughuli. Haitasaidia sana hiyo!!!!
 
lowale

lowale

Senior Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
197
Likes
32
Points
45
lowale

lowale

Senior Member
Joined Aug 10, 2012
197 32 45
Sijaelewa vizuri jamani je hiyo penis itabakia kwenye uke au itatoka na hiyo penis
 
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
2,219
Likes
395
Points
180
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
2,219 395 180
Inaweza ikatumika vibaya, mvaaji anaweza kutumia kama chombo cha kudhalilishia wanaume. Upatokanaji wake upoje?
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified User
Joined
Jul 23, 2013
Messages
6,855
Likes
3,590
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified User
Joined Jul 23, 2013
6,855 3,590 280
Sijaelewa vizuri jamani je hiyo penis itabakia kwenye uke au itatoka na hiyo penis
  • Inatoka na kidubwasha/ cndm kikiwa kimemkamata
Wawake watakuwa wanazivaa hizi Kondom wakati wanapotoka nje ya sehemu zao wanazoishi wakikamatwa na wabakaji basi kazi kubwa itakuwa hao wabakaji wakijaribu kuwaingilia basi hilo Dushelele la wabakaji litakamatwa na hayo meno yalipo ndani ya hizo Kondom na huwezi kutowa mpaka uende hospitali.
 
MC RAS PAROKO

MC RAS PAROKO

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
433
Likes
215
Points
60
MC RAS PAROKO

MC RAS PAROKO

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
433 215 60
sasa hiyo itabidi watembee wamevaa coz hujui muda wa kubakwa
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Inaonyesha wewe pia unaunga mkono ubakaji? kwa mantiki ya maneno yako wewe pia utakuwa mmoja wapo wanaounga mkono mambo ya ubakaji samahani kwa kukwaza ikiwa nitakukwaza.Mimi ninaunga mkono huyo aliye unda hizo Kondom ili suala la ubakaji lipunguwe kidogo kila kukicha wanawake wanabakwa kwanini iwe hivyo mambo ya ubakaji?
Mkuu huoni kuwa kuna wengine wanaweza kuitumia kuwakomoa hata wapenzi wao wakiamua.!??
 
M

matembele

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2009
Messages
323
Likes
9
Points
35
M

matembele

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2009
323 9 35
1506535_245681315598013_491671984_n.jpg



A South African doctor has created a female condom that puts teeth in the fight against rape.
The Anti-rape condom, called "Rape-aXe," features rows of jagged hooks designed to attach to a man's penis during penetration. Once attached, the condom can only be removed surgically, Dr. Sonnet Ehlers, the condoms designer, told CNN.


"Ubakaji-Axe," makala safu ya kulabu maporomoko iliyoundwa na ambatanisha na mwanamme wakati wa kupenya. Mara baada ya masharti,

Hiyo translation hapo mkuu???
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
20,359
Likes
13,819
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
20,359 13,819 280
kwanini mpaka litokee tendo la ubakaji?.bora wangetengeneza kitu cha kumzuia/kumchelewesha mbakaji kuifikia papuchi.
 
P

PangolaChui

Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
48
P

PangolaChui

Member
Joined Dec 7, 2013
7 0 0
Wabakaji aatahamia kubaka tigo. Wagundue za tigo pia
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,587
Likes
3,169
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,587 3,169 280
"Ukiziba mbele, tunazibua nyuma"...bila shaka hii ndio itakuwa kauli mbiu mpya ya hao mafirauni.

Mara nyingi binadamu wabaya huwa hawakosi mbinu mbadala ambazo huwa ni mbaya zaidi.
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,112
Likes
5
Points
135
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,112 5 135
MziziMkavu, Ni vipi kwa wanaolawiti ???? au hao hawabakwi ???
 
Last edited by a moderator:
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
99
Points
145
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 99 145
Shida ya binadamu wengine ukiweka geti wanaruka ukuta,sasa hapa ndipo tabu zinapoanzia kwakweli...
 

Forum statistics

Threads 1,212,851
Members 461,778
Posts 28,457,162