Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari kwanini wamtibu Dr Ulimboka wakati wapo kwenye mgomo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jimy P, Jun 29, 2012.

  1. J

    Jimy P Senior Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdaktari wanahitaji Mshahara wa Milioni 3.5, Katika nchi Maskini ni Vigumu kulipwa mshahara huu, Nadhani wafanye Analysis kama inawezekana kwani kwa sasa anayetoka Chuoni analipwa Kuanzia Laki Tisa, Na Serikali imewaongezea Posho walizokuwa wanahitaji isipokuwa la kulipwa mshahara huo na nadhani imefika wakati kama unaona kazi unayofanya hailipi badilisha kazi au usisomee kitu ambacho halilipi, nawashauri wote wanaosoma Udaktari na Wanaotarajia kusomea kama unadhani hailipi au Ukimaliza Chuo lazima uajiriwe na Serikali usisome au acha unachosome somea kitu kingine,

    Nadhani imefika wakati tujue kuwa Professional nyingine ni muhimu pia kama wanavyodhani Madaktari wao ni muhimu zaidi halafu Board ya mikopo inatoa asimilimi 100% kwa wanafunzi wanaosomea Udaktari hizi ni Kodi za Watanzania ambazo lazima muwatumikie,

    Idara ya afya ni miongoni mwa idara zinazooongoza kwa Rushwa Tanzania,

    Madakri wamegoma kuwatibu Watanzania lakini Dr Ulimboka kafika wameacha Mgomo wameenda kumshughulikia wanaacha watanzania wanaendelea kufa

    Madaktari mnachelewa ofisini, mnapokea Rushwa haya yote hamsemi mtayerekebisha vipi,

    Umefika wakati Serikali kutumia Sheria za Utumishi la sivyo itafika sehemu Watumishi wote wa Serikali wahitaji Milion 3.5

    Viongozi wenye dhamana fanyeni maamuzi magumu whether is wrong or Right,
    Mhe EL Alishawahi kusema Msiogope kufanya Maamuzi whether is wrong or Right.

    Mhe Waziri mkuu kila kitu lazima mseme Top Leaders kwani huko mikoani hakuna viongozi au Wilayani.
    Watekeleze wajibu wao na Fanya Maamuzi kama kiongozi Mkuu wa serikali lazima mbadilike ili nchi iende.
    Hao wanaotaka kushika nchi watanzania wanafikiri hawatacheka na mtu anayekwenda kinyume na Sheria Na taratibu za Kazi na ndivyo itakuwa hivyo
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,880
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    dr ulimboka ni kafara wa kutetea haki ya afya ya mtanzania!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,455
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Usifikiri nakutukana nikisema hili ni swali la kijinga.
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,948
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mimi nina swali... Kwanini wanataka kuua Kiongozi wa madaktari wakati wapo kwenye majadiliano?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,934
    Likes Received: 6,785
    Trophy Points: 280
    Je Ulimboka angekufa, je mgomo ungeisha??
    Kikwete na watndaji wake wanafikiri kwa kutumia enye ndembendembe
     
  6. J

    Jimy P Senior Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unadhani nani aliyetaka kumuua?
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    wanamtibu kwa sababu hukumuua ulivyo mteka kama ungemuua wasingemtibu.............ukijua ni kwa nini wabunge wanaenda kutibiwa india utajua kwa nini wanamtibu
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,948
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mleta mada tuambie Mishahara ya BOT, TRA na Mashirika mengine tulinganishe na daktari
     
  9. J

    Jimy P Senior Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usingeisha nadhani imefika wakati tumjue aliyefanya tukio hilo, watanzania wote tutumie ulinzi shirikishi
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,804
    Likes Received: 6,547
    Trophy Points: 280
    Mleta mada hajui anacho kisema.
     
  11. J

    Jimy P Senior Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani wana harakati wapiganie wabunge watibiwe hapa hapa nchini au wabunge wakija Jimboni waelezwe watanzania hatupendi wanavyotumia kodi zetu kutibiwa nje
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kwanini Serikali imkamie yeye tu wa kupigwa na kuwaacha Madaktari wengine huru?
     
  13. J

    Jimy P Senior Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipi nisichokijua?

    Mfano wewe leo Mzazi wako akaugua ukaenda Hospital ukanyimwa huduma na Mzazi wako akafariki ila Dr Olimboka anatibiwa utajisikiaje? Hata hayo maandamano utashiriki
     
  14. J

    Jimy P Senior Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mishahara ya BOT na TRA sina data ila imefika wakati tuzungumze kwenye mchakato wa katiba mpya viwango vya mishahara
     
  15. m

    mishalejuu Senior Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni jazbar...mtoa mada yuko sahihi madaktari wameawa na rushwa za kila aina. pampja na ufisadi... Ni Daktari yupi wewe umjuaye hana duka la madawa? Dawa wanazuza madukani mwao zinatoka wapi....majority wanakuwa wamezipora katika hospitali zetu za wananchi......theni ukienda hospital unaambiwa hapa dawa hii hakuna nenda famasi ya fulani pal mjini ndo anauza dawa nzuri...kumbe duka ni la kwao.....wanaJF hawa hamwajui? au hamjawahi kuugua mkaambiwa hayo? kama bado subirini....
     
  16. e

    eff.com New Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi dhaifu lazima itakuwa na viongozi dhaifu.
     
  17. J

    Jimy P Senior Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna nchi dhaifu cha msingi wafanye maamuzi magumu, wasisite site kama Pinda alivyo mgumu kutoa maamuzi maamuzi magumu
     
  18. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mama ako kwa nini alizaa na WASSIRA wakati ni mume wa mtu?
     
  19. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Usikimbilie huko sana utachanganyikiwa mkuu, jiulize Professor (Lecturer) anayemsomesha Daktari analipwa sh. ngapi? Si zaidi ya 2.5 M mkuu. Je serikali ya Baba Riz 1 itaweza kuwapa 3.5?
     
  20. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,948
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hivi BOT na TRA au Mamlaka ya CDA au TPA au TCRA ni muhimu kuliko Madaktari? Chezea daktari wewe? Ni Second to none but God only
     
Loading...