Madaktari kutoka Tanzania wapokelewa kwa heshima Botswana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari kutoka Tanzania wapokelewa kwa heshima Botswana

Discussion in 'International Forum' started by Delegate, Jul 3, 2012.

  1. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hapa tunapoongea sasa hivi wamepokelewa madaktari watano kutoka Mbeya tanzania na tayari residence permit zao zinatengenezwa ili kuanza kazi mara,
    watakuwa wanafanya kazi hospitali za Gaborone city council na mishahara yao itakuwa allmost mara saba ya mshahara waliokuwa wanapata tanzania wa laki tisa

    My take:
    serikali ya tanzania isifikiri inawakomoa hawa madaktari ambao nchi za huku kusini zinaheshimika kuliko jambo lolote lile,kama walifikiri wanawakomoa kwa kutumia SADC ili wasipate kazi huku wajua serikali ya Botswana ni serikali imara na madhubuti na haiendeshwi kinafiki
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,620
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    nawatakia maisha mema
     
  3. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 541
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Bravo.

    Namkumbuka Dr. Kimaro (RIP) aliyekuwa Rais wa DARUSO miaka ya 1992, Rais Mwinyi aliapa kuwa hatafanya kazi yeyote Duniani, lakini Botswana alifanya kazi.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,013
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Hata katika hotuba ya kikwete aliwaruhusu waende popote ambapo mwajiri atawalipa hizo hela wazitakazo na aliwaombea mafaniko mema.
     
  5. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kitu kimoja naipendea Tanzania,
    inasomesha bure madaktari.
    Inalipa fees,
    inalipa boom,
    ila inapofika kutumia matunda ya walichopanda hawana mda nacho,
    "Ondokeni mkamtafute mwajiri anayelipa vizuri" Baba Mwanaasha aka Vasco de traveller
     
  6. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe nini ulichokimbilia marekani?
    Kwanini kama una uchungu usirudi utibu watanzania?
     
  7. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja nimalize UE nitangulie nikamtafute mwajiri bondeni
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    We don't know what we've got until its gone
     
  9. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,510
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Are you saying Dr. Kimaro ni marehemu kwa sasa? Alifariki lini? Alikuwa kiongozi wangu imara aliyewezesha maandamano kufanyika hadi kwenye geti la Magogoni!!!!

    Tiba
     
  10. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu huyu ****** hata kama ikisha-gone haoni.
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,401
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    kumbe uropokaji ulianza kitambo katika serikali hii ya ANGUKA(Ari Zaidi, NGUvu zaidi, KAsi zaidi)
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    JK hasira hasara!
    Kumbuka hawa watu uliingia gharama kuwasomesha leo hii wanasepa!
    Indirectly unaccerelate anguko la CCM 2015
     
  13. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 541
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ni karibu miaka mitatu imepita. Kama utakuwa na taarifa ya kugombea mali zake ambapo hata Mch. Mtikikila alikuwemo kumdhulum mke wake(RIP). Kimaro was a good leader ambaye alifanya kazi na Katibu Rutashoborwa(RIP)
     
  14. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Mimi nawashangaa watu wanaosema Madokta waende.Hivi huwa mnatembelea Shule zetu kuona jinsi Wanafunzi wengi wanavyoyaogopa masomo ya Sayansi?.Hata hao ambao wanaenda huko wanenda kusoma nadhari kwani shule hazina Maabra kwa ajili ya Masomo hayo.Watanzania tumechanganyikiwa hata hatujui dunia ya sasa inaendeshwaje.
     
  15. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 541
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Sasa wafanyeje? Unataka wabaki ili wang'olewe meno na kucha kwa prize! Tulikimbilia UNGWINI basi tufe na ungwini wetu
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Wache wajitafutie riziki ,,,,,gentleman haz no weza
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaaaaaa,,,,,mdau umenena
     
  18. H

    Haika JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,310
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mwanangu ndio anasema eti anataka kuwa dokta, nilikuwa namkazania sana sasa anajua sayansi na hesabu sana, ila na mimi nataka kubadili mawazo nisishabikie huo udaktari anaouota, nadhani asome siasa,
    hivi huwa wanasoma wapi vile?
     
  19. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Evaluation is the last thing Dhaifu will bother do
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nawatakia kila la Kheri huko walipo.

    Mwenyezi MUNGU awazidishie afya na maarifa maradufu!
     
Loading...