Madaktari: hatumtaki Pinda ni mwongo tunamtaka Kikwete na msimamo wetu wa kutoa kauli ni Olimboka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari: hatumtaki Pinda ni mwongo tunamtaka Kikwete na msimamo wetu wa kutoa kauli ni Olimboka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dosama, Jun 28, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Madaktari hawana imani tena na Waziri mkuu Pinda kwa sababu ni kigeugeu na mwongo na mazungumzo ya mara ya mwisho walivyokubaliana sio kama anavyouekeza umma na amekuwa mnafiki wa kupeleka hoja za mlengo wa serikali pekee.

    Mara ya mwisho walimtaka makubaliano yawekwe kwenye maandishi akasema wamwamini atafanya lakini kawalika kimanga.

    Na msemaji wao wamemuumiza na wa kusema juu ya mgomo ni Olimboka atakapo pona ndio atatoa tamko kwa kuwa ndio msemaji wao.
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280
    Hueleweki.. hebu jipange vizuri na hii habari yako
     
  3. a

    akelu kungisi Senior Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo mana leo kaambiwa aachie ngazi na Tundu Lisu, bahati mbaya akachukia baada kuambiwa kauli hiyo! Amemtisha kwakumjibu "wrong approach"! Mana yake ni kwamba ati Tundu hakupashwa kuuliza hilo swali! Bi Mkora kama kawaida kajifanya anamtetea Pinda, lakini ukweli kausema! Big up Tundu! Mr Pinda yhe best way is you to resign as soon as possible!
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona aliyetoa Tangazo la Mgomo ni Dr.Mkopi?
    Mbona siku zote Dr.Ulimboka alipokuwa na afya njema hakuwahi kusema chochote kwa kigezo hicho?
    Kama ni kweli hilo, basi ni kiashiria kimojawapo kwa serikali kuhusika katika kutaka kumpoteza Dr.Ulimboka.
     
  5. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 7,492
    Likes Received: 2,459
    Trophy Points: 280
    Duh :A S-confused1: ngoja nikapumzike vimbwetani
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Mkuu nadhani kajipange ulete hoja kama great thinker...mimi sijakupata na nahisi haya ni mawazo yako na sio ya madaktari.
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kwanini rais Slaa asiende. Kwi kwi kwi
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Source plz
     
  9. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unatujazia server yetu tu wewe. Kwani kila mtua aanzishe thread ya kumhusu Dr. Ulimboka na Madaktari? Kuna Thread nying za kuchangia humu ziemeisha anzishwa, wewe changia. Kama una kitu kipya kweli ndo ulete! Mods angalieni hii makitu!
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya Bongo hakuna utamaduni wa aina hiyo. Kujiuzuru??? Subutu yakooooo. Ndio kwanza atazawadiwa na kuu wake kwa kazi nzuri ingawa haijafanikiwa sana kiviiiiile. Na mkuu ati anaenda kumtemebelea Ulimboka, subiri usanii atakaoenda naye pale. Mitanzania ndivyo tulivyo.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,004
    Likes Received: 9,841
    Trophy Points: 280
    Jk mwenyewe dhaifu unategemesa ni sasa
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,949
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Ngoja niitoe sikujua kama ina implicate status ya ustaarabu wangu.
     
  13. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,618
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Noana kila sikuu watu wataambiawa wa-resign, wata-resign watawekwa wapya nao wataonekana hawafai nao watashurutishwa, na matatizo yataendelea kuwepo palepale, madini yatendelea kuporwa na wawekezaji, umeme utaendelea kuwa wa shida na bei juu kila kukicha, maji ndo usiseme, foleni Dar hatusemi, Miundo mbinu ndo hiyo. So nionavyo tatizo Sio kujiudhuru ni mfumo tuliuridhi ambao pengine hauna memo ya kmwajibisha kiongozi na kiongozi akawaajibisha walio chini yake. so mtu anakuwa na uwezo wa kujisemea atanifanya nini? wote tunalindwa na katiba.

    Zanzibar nao wanazitolea macho chenji ya rada hahaha? Bora Yesu arudi kabla hatujatamani milima iifunike dunia.

    Maana Utu hakuna tena, Uzalendo umetoweka, Unyama ndio waunyemelea Utu.
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,915
    Likes Received: 3,312
    Trophy Points: 280
    kuna kikao cha wataalam hawa afya wamekaa wakatoa tamko hili au ni wewe tu unawasemea? lete mada inayoeleweka na kujadilika!
     
  15. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,003
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Msemaji wao hakua na makamu msemaji?
     
  16. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa Blandina Nyoni na Deo Mtasiwa hawatakiwi, akafuatiwa Dr Mponda na Nkya hawataliwi sasa zamu ya Pinda naye hatakiwi. Busara itumike ili mgogoro huu uishe tuwaepushe wagonjwa na mateso na vifo ambavyo vingeweza kuepukika.
     
  17. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 3,006
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Mkuu ungetupatia sosi yake tungefurahi.Lakini ukweli ni kuwa Tanzania kuna mazoea ya watu kujifaidisha badala ya kusaidi
     
Loading...