Madada wa vyuo vikuu na ndoto za kuolewa na vibopa wakati amesomeshwa na mwenza wake ambaye ni hoe hae


Dark Rahl

Dark Rahl

Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
82
Points
125
Dark Rahl

Dark Rahl

Member
Joined Dec 27, 2018
82 125
Ukisikia kujichimbia kaburi mwenyewe ndio huko sasa
mambo mengine bhana.
 
gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
1,986
Points
2,000
Age
28
gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
1,986 2,000
Mchumba hasomeshwi....

am better here
 
S

Sakalai

Member
Joined
May 8, 2013
Messages
70
Points
125
Age
28
S

Sakalai

Member
Joined May 8, 2013
70 125
Mama na Dada MTU wangetakiwa wachomwe kama mishikaki ndo amalize na huyo msupuu .... ***** zao.
 
Mburu kidudu

Mburu kidudu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
422
Points
250
Age
36
Mburu kidudu

Mburu kidudu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2016
422 250
Ni mambo ya ajabu kumusomesha MTU kwa ajili ya kumuoa. Hii no blackmail. Kama unasomesha msomeshe tu akila kona endelea na mambo yako. Kwa sababu kuchukua maamuzi aliyochukua inazihilisha ana mapungufu makubwa ya kushindwa kuzimiliki hisia zake. Na mazala yake ataishia jera.

Sent using Jamii Forums mobile app
Bora afungwe lakini katimiza majibu ya dharau nafikiri ndio yaliongeza chuki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
9,369
Points
2,000
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
9,369 2,000
Ni mambo ya ajabu kumusomesha MTU kwa ajili ya kumuoa. Hii no blackmail. Kama unasomesha msomeshe tu akila kona endelea na mambo yako. Kwa sababu kuchukua maamuzi aliyochukua inazihilisha ana mapungufu makubwa ya kushindwa kuzimiliki hisia zake. Na mazala yake ataishia jera.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa kwann wanakubaki mwanzoni. Kama mtu unajua huna future nae mbeleni. Mteme

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ipyax

ipyax

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,786
Points
2,000
ipyax

ipyax

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,786 2,000
Alimuita jamaa dhaifu,hilo neno lime cost maisha yake.
Ni mambo ya ajabu kumusomesha MTU kwa ajili ya kumuoa. Hii no blackmail. Kama unasomesha msomeshe tu akila kona endelea na mambo yako. Kwa sababu kuchukua maamuzi aliyochukua inazihilisha ana mapungufu makubwa ya kushindwa kuzimiliki hisia zake. Na mazala yake ataishia jera.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,009
Members 494,369
Posts 30,847,189
Top