Madada wa vyuo vikuu na ndoto za kuolewa na vibopa wakati amesomeshwa na mwenza wake ambaye ni hoe hae


Junior Lecturer

Junior Lecturer

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
800
Points
250
Age
29
Junior Lecturer

Junior Lecturer

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
800 250
FUATILIA KISA HIKI CHA PATRICK.
Patrick Oita Nyapara police jamii nchini Kenya alimuua mpenzi wake kwa kumtandika Risasi 47 baada ya binti huyo kujifanya mjanja.
Kwa maelezo ya Patrick ni kwamba alimchukua mdada Christine Maonga kutoka ktk family duni iliyokuwa ikiishi kijijini na kumpeleka mjini Nairobi kama mke wake ambapo aliamua kumsomesha mpaka chuo kikuu.

Wakati akimlipia karo na mahitaji mengine Patrick alikuwa akituma pesa pia kwa mama mzazi wa binti huyo kama msaada kutokana na family hiyo kutokuwa na uwezo wa kumudu gharama za maisha.

Baada ya kuhitimu masomo yake Christine alimwambia mpenzi wake kuwa amechoka kuwa naye kwani ni MTU asiyekuwa na hadhi yoyote na hafai kuwa mpenzi wake hivyo ni vyema kila MTU afanye mambo yake.

"Nimepata mpenzi mwingine ambaye ananifaa sana pia ni mkurugenzi wa kampuni moja kubwa sana jijini Nairobi hivyo siwezi kuwa na wewe Patrick MTU usiyekuwa na future na ni daraja D ambalo ni dhaifu kwangu" aliongeza Christine.

Patrick alichanganyikiwa sana akaamua kwenda kijijini kwa mama yake na Christine kuomba msaada wa suluhu ili aweze kumuoa binti yao kwani alikuwa ametumia gharama kubwa mno kumsomesha.

Mama yake binti alijibu kuwa hawezi kumpangia Mme wa kumuoa binti yake hivyo anapaswa aachwe ajiamlie yeye mwenyewe.
Patrick hakukubali akamtafuta Dada yake Christine na kumwelezea hali halisi lakini alijibiwa kuwa hana hadhi ya kumiliki mwanamke aliyehitimu chuo kikuu hivyo atafute wa level ya mgambo kama yeye.

Aliondoka na kurudi nyumbani kufanya uamzi mgumu wa kumuita Christine sehemu ya hotel au nyumbani, walikubaliana kukutana wayamalize na waachane kabisa na binti alienda nyumbani kwa Patrick mapema zaidi.
Alifika na kumkuta Patrick amejihami kama boko haram, hawakuzungumza chochote zaidi ya kumkandamiza risasi 47 na zote zikapita mwilini mwa Christine hali iliyopelekea kifo chake papo hapo.

Inauma lakini ndiyo hivyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
1,660
Points
2,000
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2017
1,660 2,000
Ni mambo ya ajabu kumusomesha MTU kwa ajili ya kumuoa. Hii no blackmail. Kama unasomesha msomeshe tu akila kona endelea na mambo yako. Kwa sababu kuchukua maamuzi aliyochukua inazihilisha ana mapungufu makubwa ya kushindwa kuzimiliki hisia zake. Na mazala yake ataishia jera.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Abuu Dharr

Abuu Dharr

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
1,377
Points
2,000
Abuu Dharr

Abuu Dharr

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
1,377 2,000
masara

masara

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
1,490
Points
2,000
masara

masara

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
1,490 2,000
Nimeshusha pumzi nzito tu hapa baada ya kumaliza kusoma

Wa sangara
 
Affet

Affet

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2018
Messages
317
Points
500
Affet

Affet

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2018
317 500
Ni mambo ya ajabu kumusomesha MTU kwa ajili ya kumuoa. Hii no blackmail. Kama unasomesha msomeshe tu akila kona endelea na mambo yako. Kwa sababu kuchukua maamuzi aliyochukua inazihilisha ana mapungufu makubwa ya kushindwa kuzimiliki hisia zake. Na mazala yake ataishia jera.

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani mtu akikaa nyuma ya keyboard anaongea tu kirahisi rahisi umejaribu kuvaa viatu vya hyo jamaa jpo kwa dk 1 tu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
4,389
Points
2,000
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
4,389 2,000
samwel mdodo

samwel mdodo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
749
Points
1,000
samwel mdodo

samwel mdodo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
749 1,000
Kamuua kifo kirahisi hivyo..angemfukia MZIMA MZIMA afie huko ndani ya shimo....Mi ndo mana wadudu kama nnzi wakinikera nikimdaka mmoja huwa sim pigi kofi afe..Namdaka natoa miguu yote natoa mabawa Yote halafu namwachia akajitaftie maisha.

Yani hata wadudu kama mmbu kuwa ua na HIT au RUNGU tunawapendelea sana,wanakera mno Raha ni kudaka kuwatoa mabawa na kuwa acha wapambane na hali zao.

Safi sana ndugu Patrick Oita Nyapara ..umekosea tu kumrahisishia Kifo Huyo angetakiwa afe taratiiiibu huku akikumbuka alokufanyia.
 
samwel mdodo

samwel mdodo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
749
Points
1,000
samwel mdodo

samwel mdodo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
749 1,000
Hivi unadhani kupenda ni kama kumiminina uji kwenye bakuli, ukifika nusu unasema inatosha.? Otherwise hujawahi kupenda

Sent using Jamii Forums mobile app
Huwezi mpenda mtu NUSU NUSU kama mdao hapo alivyodai..ukipenda unatakiwa uingie mzima mzima kwanza ndio uta enjoy mahaba ..huku kupenda kwa kipimo cha mangi Wala huto enjoy kitu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,009
Members 494,369
Posts 30,847,189
Top