Madaam Posh, mbunge mtarajiwa atinga mjengoni

FirstClass

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
516
Points
1,000

FirstClass

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2016
516 1,000
Km picha zinavyojieleza, mlimbwende huyu atinga kwa mjengo kwa mwaliko maalumu..

Kwa kasi hii ya awamu ya tano, inayoongozwa na kiongozi makini, akisaidiwa na watu makini km Prof Kabudi, Job Ndugai, Poul Makonda, bila kuwasahau viongozi makini chamani km Polepole na Musiba, kwa hakika Mlimbwende huyu ataongeza chachu ya maendeleo nchini..

Hizi ni baadhi ya picha zake kwa wasiomjua..

Karibu mjengoni na chamani Madaam..
FB_IMG_1560859196607.jpeg
tapatalk_1558490236893.jpeg
tapatalk_1558490224895.jpeg
 

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
98,015
Points
2,000

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
98,015 2,000

Km picha zinavyojieleza, mlimbwende huyu atinga kwa mjengo kwa mwaliko maalumu..

Kwa kasi hii ya awamu ya tano, inayoongozwa na kiongozi makini, akisaidiwa na watu makini km Prof Kabudi, Job Ndugai, Poul Makonda, bila kuwasahau viongozi makini chamani km Polepole na Musiba, kwa hakika Mlimbwende huyu ataongeza chachu ya maendeleo nchini..

Hizi ni baadhi ya picha zake kwa wasiomjua..

Karibu mjengoni na chamani Madaam.. View attachment 1130743 View attachment 1130745 View attachment 1130746
 

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
4,214
Points
2,000

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
4,214 2,000
Wanataka kukabenjua tu haka na tako lake FAKE la mchina.
Yaani mpaka hapo washambanjua,yaani watu wapuuzi wapuuzi wa instagram wanaenda bungeni.

Sehemu kama Bunge inatakiwa waende watu waliofanya makubwa kwa nchi yetu ili,uwa-inspire vijana kufanya vikubwa wewe mpaka wauza K wanaenda bungeni,nina uhakika huyu atakuwa mgeni wa mbunge wa CCM.

Alafu CAG akiwaambia bunge dhaifu spika anaanza kumaindi.
 

Forum statistics

Threads 1,389,851
Members 528,040
Posts 34,036,018
Top