Mada za BBC na picha zao zina malengo gani?

kissa anyigulile

JF-Expert Member
Apr 21, 2017
1,075
2,000
Natumia laini ya Voda, mara zote lazima ni Google kuingia kwenye mtandao fulani. Sasa, Mimi binafsi, huwa nakerwa na mtindo huu ambao BBC wameanzisha, nadhani kwa kushirikiana na Vodacom.

Mada iliyohewani hivi sasa ni: "Nilijiuza Kimwili Kukidhi Kiu Yangu ya Mihadarati" imeambatana na picha ya mdada amayejinadi hivyo. Ebu wadau toeni mawazo yenu. Itakaa hapo karibu mwezi mzima.
 

reyzzap

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
5,818
2,000
Fanya hivi kurahisha mada yako
Screenshot_20210916-124841_Lite.jpg
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
3,233
2,000
Sasa hapo vodacom inahusikaje?
Alaf hizi mada ili uzielewe inabidi ufungue hizo link ili kusoma hio habari kwa undani zaidi maana mara nyingi unakuta ni story ya mtu inayo elezea majuto yake kwa kitendo alichokifanya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom