Mada yenye ukakasi: Majini yanayoishi nasi hapa duniani yenye umbo la kibinadamu (Demons/fallen angels in human form)

Satoh Hirosh

JF-Expert Member
Mar 30, 2021
1,287
2,000
Hii ni kweli na mimi imenitokea ni muhanga wa hilo.
Kila nikioa ndoa zinavunjika,nikimpa demu ujauzito unaharibika miaka inaenda tu.
Mwanzoni sikujua tatizo ila baadae wakaanza kujitokeza kunipa ishara ndotoni
Nina maswali kwako mkuu,twende taratibu

Umesema baadae wakaanza kujitokeza kukupa ishara,ni kina Nani hao?
 

choka mbaya

Member
May 17, 2021
39
125
Hii ni kweli na mimi imenitokea ni muhanga wa hilo.
Kila nikioa ndoa zinavunjika,nikimpa demu ujauzito unaharibika miaka inaenda tu.
Mwanzoni sikujua tatizo ila baadae wakaanza kujitokeza kunipa ishara ndotoni
Mkuu na jambo langu nashindwa kuongia pm yako
 

Mubarridi

JF-Expert Member
Apr 6, 2018
22,417
2,000
Mkuu vp kuhusu Stori za jini mahaba..au story za mtu hawezi kuoa au kutolewa kisa amefunga ndoa ya kiroho na jini
Hapa watu huwa wanachanganya,anachofanya Jini hapa ni kumchezea mtu na kumfanya kutokuwa na hamu ya kufanya mapenzi au kuota ndoto akifanya mapenzi au kukosa hamu,lakini hakuna ndoa kati ya jini na mwanadamu.
 

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
6,397
2,000
Hapa watu huwa wanachanganya,anachofanya Jini hapa ni kumchezea mtu na kumfanya kutokuwa na hamu ya kufanya mapenzi au kuota ndoto akifanya mapenzi au kukosa hamu,lakini hakuna ndoa kati ya jini na mwanadamu.
Ndoa ipo mkuu ila sio ya halali.
Tena akiamua mnazaa kabisa watoto ila wewe unakuwa huna access nao hao watoto kwa sababu wanaishi kwenye ulimwengu wa majini.
 

Mubarridi

JF-Expert Member
Apr 6, 2018
22,417
2,000
Ndoa ipo mkuu ila sio ya halali.
Tena akiamua mnazaa kabisa watoto ila wewe unakuwa huna access nao hao watoto kwa sababu wanaishi kwenye ulimwengu wa majini.
Hili nalisia kwako. Naomba unieleze linawezekana vipi hili.

Mwanadamu aliye umbwa kwa udongo anawezaje kuzaliana na Jini aliye umbwa kwa moto ?
 

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
6,397
2,000
Hili nalisia kwako. Naomba unieleze linawezekana vipi hili.

Mwanadamu aliye umbwa kwa udongo anawezaje kuzaliana na Jini aliye umbwa kwa moto ?
Jini ana uwezo wa kujigeuza katika umbile analotaka mkuu.
Hili jambo nimelifuatilia kiundani sana sio kwa kusoma majarida.
Ni jambo limenitokea mwenyewe
 

Mubarridi

JF-Expert Member
Apr 6, 2018
22,417
2,000
Jini ana uwezo wa kujigeuza katika umbile analotaka mkuu.
Hili jambo nimelifuatilia kiundani sana sio kwa kusoma majarida.
Ni jambo limenitokea mwenyewe
Kuna umbile ambalo jini hawezi kujibadilisha kwalo. Lakini kujibadilisha katika umbile fulani halimfanyi Huyo jini akawa kwenye silika hiyo. Jini amepewa uwezo wakuflow katoka mwili wa mwanadamu kama damu inavyo flow. Na jini katika mwili wa mwanadamu kuna sehemu anazotumia kuingia na kukaa pia.

Ila kuhusu kuingiliana kimwili hili halipo zaidi ya kufanya vitimbi vya kumfanya mtu asipende jambo fulani hili lipo,ila kuzaa na kuingiliana kimwili hili halipo.
 

Satoh Hirosh

JF-Expert Member
Mar 30, 2021
1,287
2,000
Hapa watu huwa wanachanganya,anachofanya Jini hapa ni kumchezea mtu na kumfanya kutokuwa na hamu ya kufanya mapenzi au kuota ndoto akifanya mapenzi au kukosa hamu,lakini hakuna ndoa kati ya jini na mwanadamu.
Umesema anachofanya jini ni 'kumchezea' mtu na kumfanya kutokuwa na hamu ya kufanya mapenzi au kuota ndoto..me hiyo Hali ya kumchezea mtu ambayo hujaisema kumchezeaje si ndy hiyo ambayo kuna mdau mbu wa dengue anaisema kwamba ndy hiyo ya kufanya mapenzi na binadamu? Hebu fafanua hapo kwenye 'kumchezea' mkuu
 

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
6,397
2,000
Kuna umbile ambalo jini hawezi kujibadilisha kwalo. Lakini kujibadilisha katika umbile fulani halimfanyi Huyo jini akawa kwenye silika hiyo. Jini amepewa uwezo wakuflow katoka mwili wa mwanadamu kama damu inavyo flow. Na jini katika mwili wa mwanadamu kuna sehemu anazotumia kuingia na kukaa pia.

Ila kuhusu kuingiliana kimwili hili halipo zaidi ya kufanya vitimbi vya kumfanya mtu asipende jambo fulani hili lipo,ila kuzaa na kuingiliana kimwili hili halipo.
Ingekuwa hivyo basi jini mahaba asingekuwa na wivu kwa binadamu.
Fuatilia vizuri mkuu,usitosheke na hiyo concept ndogo uliyojifunza.
Ingia hata google uliza utajifunza zaidi mkuu.
 

Satoh Hirosh

JF-Expert Member
Mar 30, 2021
1,287
2,000
Mimi ni muislamu,nilitembea kwa wale watu wa vitabu na mitishamba sijui niwaiteje ili uwaelewe vizuri
Nimekuelewa mkuuPole s.Kupitia maelezo yako kuna kitu nimejifunza kikubwa sn hasa hii koment

Kwamba ulitembea Kwa watu wa vitabu na watu wa miti shamba lkn hata sasa hujafanikiwa..mkuu Mshana Jr nashukuru Kwa ule ushauri
 

Mubarridi

JF-Expert Member
Apr 6, 2018
22,417
2,000
Ingekuwa hivyo basi jini mahaba asingekuwa na wivu kwa binadamu.
Fuatilia vizuri mkuu,usitosheke na hiyo concept ndogo uliyojifunza.
Ingia hata google uliza utajifunza zaidi mkuu.
Kuwa na wivu hakumaanishi kwamba kuna maingiliano,yeye anakuwa na wivu ili kutimiza kazi yake,na si kwamba kuna muingiliano wa kimaumbile katika jimai (Tendo la ndoa).

Hata ukirejea katika historia ya uchawi,huwezi kuutenganisha Uchawi na Majini,na uchawi wa aina ya pili unahusisha kufarakanisha baina ya mke na mme,siyo kwamba mfarakano unatokea kwa wao majini kujiweka fizikali,la hasha,bali kuwashawishi na kuweka vikwazo,na hiki ndicho hufanyika pia katika suala la kumzuia mtu na matamanio au kuchukia kuolewa au kuoa na mfani wa hayo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom