MADA YA WEEKEND: Wazee wa Dar na Benz la Mwinyi

TODAYS

JF-Expert Member
Apr 30, 2014
8,959
2,000
Hii mada inatufundisha mambo mengi sana JUAN MANUEL na wengi hawawezi kuelewa hii kitu although bado elimu juu ya katiba na usimamizi wa rasilimali za nchi hasa kwa serikali wengi hatuna.

Ndiyo maana tunaona mtu akishika uongozi tu anaamua kufanya analoweza akijua hawezi kufanywa lolote, iwe kikatiba au kisheria.

Hebu tuchukue mfano mwingine, mtee mkapa alikuwa mbovu wa mguu na alikuwa anatembea na mkongojo je, hakuwa na umuhimu wa gari la chini?.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom