MADA MOTO 19/06/2017: Humphrey Polepole akielezea sakata la makinikia

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
20,906
2,000
Katibu wa itikadi na uenezi wa CCM ndg.Humphrey polepole yupo mubashara CHANNEL 10 akielezea mada ya SAKATA LA MAKINIKIA
 

Siyabonga101

JF-Expert Member
Mar 8, 2016
2,426
2,000
Sikilizeni upumbavu wenu peke yenu sisi werevu tunalala, usiku mwema..!
Nawa miguu kabla hujapanda kitandani. Hayo makanikia (vumbi) uliyokusanya Kariakoo siku nzima hayatakuacha salama na ndoto za kumuota Mshana JR anakufuata mwende Coco beach saa tisa usiku.
 

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Mar 23, 2016
1,384
2,000
Huyo jamaa ni msaliti wa kauli zake
Aliponda nafasi ya ukuu wa wilaya alipopewa akaichukua,kumbe alidhani hawezi pata hiyo fursa hata siku moja

Hafaiiiiiiiiiii anandimi mbili
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
20,758
2,000
Polepole ni kajinga sana na sasa kamelewa madaraka kamekuwa karopokaji hovyo hovyo hakana ustarabu hata nukta.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom