Mada maalumu ya walevi na wanywa pombe


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,335
Likes
124,627
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,335 124,627 280
Kwa heshima kubwa... Hii kaliba itambuliwe rasmi kama mdau mkubwa wa maendeleo hasa kwenye eneo la ulipaji kodi.. Ndio mshindi wa kwanza kila mwaka ikizishinda taasisi nyingine kwa mbali mno
Pamoja na sifa zote hizo lakini pia kaliba hii inakabiliwa na changamoto mbalimbali hasa
. Kushindwa kufanya migomo kila bei inapopanda
. Vituko baada ya kulewa
. Vibweka vya kila aina...
Kupitia mada hii hebu tuweke matukio yote yanayojiri kwenye uwanja wetu huo.... Tusisahau kutupiamo vyupa vyetu tukiwa viti virefu na vifupi... Zile za ofa na hata za kwenye sherehe...
Tupiamo hata zile sura zilizoharibiwa na ngumu kumeza....

CC: mrangi mzee wa OVA! YURE MUPE YURE MURUKE...!!!
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,192
Likes
294,448
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,192 294,448 280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,192
Likes
294,448
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,192 294,448 280
Hahaaa...Wakati naitwa Mzee.
Nitamwambia mtuchake anitumie kizizi kutoka Congo, ukinywa heinken unaniona kwenye chupa huku unarembua!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona mm nakupenda tu jamanii mzee wa Swaziland bila hata kizizi nakuona kwa chupa
 
livafan

livafan

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2016
Messages
1,090
Likes
1,065
Points
280
Age
28
livafan

livafan

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2016
1,090 1,065 280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,773
Likes
3,052
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,773 3,052 280
Mbona mm nakupenda tu jamanii mzee wa Swaziland bila hata kizizi nakuona kwa chupa
Dah!! Yaani mpaka mapigo yangu ya moyo yameongeza kasi. Kijasho chembambaa...Mtoto wa Kitanga umeniweza, hapo umeandika, ningesikia unaongea sasa hivi ningekuwa kwenye ambulance. Hapa bia zinashuka burdaaani!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,335
Likes
124,627
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,335 124,627 280
Dah!! Yaani mpaka mapigo yangu ya moyo yameongeza kasi. Kijasho chembambaa...Mtoto wa Kitanga umeniweza, hapo umeandika, ningesikia unaongea sasa hivi ningekuwa kwenye ambulance. Hapa bia zinashuka burdaaani!!

Sent using Jamii Forums mobile app


Jr
 

Forum statistics

Threads 1,250,085
Members 481,224
Posts 29,720,455