Mada maalum:Unajua wapi madini yalipo nchini,aina gani,changamoto zake na yamesaidia nini?

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,314
Points
2,000

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,314 2,000
Wana JF habari,

Napenda kuweka mada maalum sijafahamu kama ipo tayari humu ndani itakayokuwa inaonyesha mahali madini yalipo,aina ya madini hayo,changamoto zake ktk eneo husika yanakopatika na mwisho wanainchi wananufaika na nini kupitia madini hayo ktk eneo lao.

Hapa tuweke pembeni habari kuhusu mchango wa madini ktk pato la Taifa ambalo ni manufaa ya jumla kwa kila mtanzania huyo inajulikana.

Najaribu kufikiri Uzi huu unaweza kutia picha halisi kutoka kila eneo madini yalipo na ndiyo utakuwa ukweli mwenyewe kuhusu rasilimali yenye mvutano sana kama wachingiaji tukiwa serious.

Kama Kuna mawazo mbadala ktk kuboresha Uzi huu ruksa.

Uwanja uko wazi.
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
35,024
Points
2,000

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
35,024 2,000
Bila shaka unataka sheria zilizopitishwa juzi ndio zianze kutumika kule.

Ok, mimi sijui
 

Forum statistics

Threads 1,382,324
Members 526,332
Posts 33,824,463
Top