Mada maalum kwa wapenzi wa tamthilia ya Isidingo

Abbitto

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
425
Points
500

Abbitto

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
425 500
Jamani Wendy ndio nini kujipidoa vile na kumvalia Shemeji namna ile au ndio anataka amrithi Dada

Lungi naye na sechaba mmh naona karibia kunakucha
Ila obakeng sijui alijiamini nini kwenda kumtisha linc na niliona ka katekwa
 

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
6,451
Points
2,000

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
6,451 2,000
Kwetu sisi wafuatiliaji wa tamthilia hii maarufu sana, naamini toka Enzi hizo ikianza wengi tumekua tukiingia na kutoka lakini mwisho wa siku bado tunapata ule utamu wake.

Basi tutumieni hili jukwaa kupashana yanayojiri in case mmoja wetu amepitwa siku hiyo.

View attachment 529420
Tangu nimeanza kuangalia tv miaka ya 90 naiona ila hata sielewi
 

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,483
Points
2,000

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,483 2,000
Jamani Wendy ndio nini kujipidoa vile na kumvalia Shemeji namna ile au ndio anataka amrithi Dada

Lungi naye na sechaba mmh naona karibia kunakucha
Ila obakeng sijui alijiamini nini kwenda kumtisha linc na niliona ka katekwa
Wendy kaamua amrithi dada yake,ila Nina anaisoma namba kisawasawa na mganga wake kamtosa.
 

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,587
Points
2,000

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,587 2,000
Sikuwahi kudhani kama lalage atabadilika namna hii.. 😠😠😠
Sasa hivi yuko bize, Hana time na family yake.. Mbaya zaidi ana Maneno makali sana siku hizi mbele ya mumewe 😠😠😠

Kumbe Alishawahi kumcheat Hendrick huko nyuma...!

Kwa hili Wendy na Hendrick nipo nanyi
Gegedaneni tuu na mfyatue mtoto ikiwezekana.. 😠😠

Zandre nae anamvunja moyo sana dingi ake. Kanaboa haka kajamaa.. chenyewe kanataka kushika viuno vya wake za watu eti ndo trainer sijui..

Nina anakiona cha mtema kuni.. sijui huyo mtema kuni yuko wapi??

Halafu huyu majola vipi?? Mbona anatishia watu ovyoo au ndo policcm??
Naona Kama anamuonea huruma ex wake mama obakeng😂😂😂
 

stable woman

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
3,391
Points
2,000

stable woman

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
3,391 2,000
Sikuwahi kudhani kama lalage atabadilika namna hii..
Sasa hivi yuko bize, Hana time na family yake.. Mbaya zaidi ana Maneno makali sana siku hizi mbele ya mumewe

Kumbe Alishawahi kumcheat Hendrick huko nyuma...!

Kwa hili Wendy na Hendrick nipo nanyi
Gegedaneni tuu na mfyatue mtoto ikiwezekana..

Zandre nae anamvunja moyo sana dingi ake. Kanaboa haka kajamaa.. chenyewe kanataka kushika viuno vya wake za watu eti ndo trainer sijui..

Nina anakiona cha mtema kuni.. sijui huyo mtema kuni yuko wapi??

Halafu huyu majola vipi?? Mbona anatishia watu ovyoo au ndo policcm??
Naona Kama anamuonea huruma ex wake mama obakeng
Acha Wendy ajilie mafao na mzee Hendrik mwanzo mgumu! Wendy juzi kajipodoa mpaka Anja anashangaa kulikoni
 

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,587
Points
2,000

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,587 2,000
Acha Wendy ajilie mafao na mzee Hendrik mwanzo mgumu! Wendy juzi kajipodoa mpaka Anja anashangaa kulikoni
😂😂😂😂 auntie Wendy nae ana ukame jamani kha toka atoke jela..
Siku nilishangaa sana alivyojiremba.
Lalage saivi kagundua mumewe ana fao kaanza kujirudi.. Bila kusahau kina sibiya wanaomba kazi na mkopo
 

Forum statistics

Threads 1,343,323
Members 515,007
Posts 32,780,612
Top