Mada gani 2007 imeku...


Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Likes
12
Points
0
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 12 0
Wana JF mwaka umekaribia kumalizika Hivyo naleta hii mada kwenu kuona ni mada gani imekugusa kwa mwaka 2007 ili kuweza kuandika walau report ya chapter 10 ya topic zilizogusa wengi Mwaka huu. Mimi nitajitolea kuandika hiyo 1. topic kuanzia January. Mtiririko wa hii thread

1. Toa Mada iliyokugusa mwaka huu 2007(iwe ya siasa, uchumi, jamii, n.k),

2. then toa maoni in Bullet form Hatua gani ichukuliwe

3. Baada ya kupata maoni zitakazoshika nafasi za juu ndio zitakazochukuliwa kuandika report ya Mwaka.

Ni pendekezo tu
 
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2015
Messages
1,358
Likes
880
Points
280
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2015
1,358 880 280
Bado umeguswa na hizo hizo???

Fursa2017
 

Forum statistics

Threads 1,236,324
Members 475,099
Posts 29,254,251