Machangudoa wanaofanya biashara yao sinza wakamatwa


kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,016
Likes
5,334
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,016 5,334 280
[h=1]Watoa huduma hawa...[/h]


Mgambo wa jiji la Dar es Salaam wakiwa katika zoezi la kuwakamata Madada wanaofanya biashara ya kuuza miili yao wajulikanao kama Machangudoa katika eneo la Sinza. Picha mbalimbali zikionyesha namna walivyokuwa wakipakiwa ndani ya Gari tayari kwa kupelekwa katika vyombo vya sheria
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Likes
34
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 34 145
tatizo kesho ukienda unawakuta wamerudi na biashara inaendelea kama kawaida
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,402
Likes
50,133
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,402 50,133 280
Hebu waache kuwasumbua hao wadada bana. Maisha yenyewe magumu haya. Watafute namna ya kuwasaidia ili hiyo biashara ichangie pato la taifa kwa njia ya kodi.

Hii kamata kamata haitaiondoa hiyo biashara. Ni biashara ambayo itadumu milele na milele. Ni muda muafaka sasa kwa serikali kuwaingiza hao watoa huduma rasmi katika mfumo wa kiuchumi.

Ngoja nikipata muda nitam-lobby mmoja wa wabunge apeleke hoja huko bungeni ya kuihalalisha hiyo biashara kwani nchi inakosa mapato ya mahela mengi sana - kwenye mabilioni huko.

NB* Ila huyo anayedandia hiyo Lendrova niaje tena? Hiyo ni chupi? bukta? ama? Halafu mwenyewe kashikilia pochi (begi) yake ya chui chui...maskini wee daah!
 
B

bob malya

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
247
Likes
7
Points
35
Age
35
B

bob malya

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
247 7 35
Zile ajira walizoaidiwa na mkuu wa kaya zimepotea.inabidi watafute njia mbadala.
 
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,111
Likes
342
Points
180
Age
74
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,111 342 180
maisha bora kwa kila mtanzania
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,341
Likes
6,380
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,341 6,380 280
Mods hii imelekwe jukwaa la chini kabisa.
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,537
Likes
158
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,537 158 160
Mbona kama ni mchana kweupe? Hiyo biashara wanafanya mchana siku hizi? Halafu kama wamewakuta nyumbani mchana wataenda kuprove vipi mahakamani kwamba hao ni machangudoa?

Tiba
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
46
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 46 0
Umalaya ndio biashara kongwe zaidi duniani, hivyo haiwezi kutatuliwa kwa kuwakamata, solution wangewaruhusu kwani wangekuwa wanalipa kodi. Pia biashara ya umalaya ni muhimu pia katika vivutio vya watalii ambao wanaingia Tanzania bila wake zao. Hata sisi tunaohangaika mara nchi hii mara ile tukirudi home tunawatumia hao kutoa genye zote kabla ya kutafuta mchuchu wako.
 
L

lexus

Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
0
L

lexus

Member
Joined Dec 17, 2011
16 0 0
Mmh huuu. sasa tutaenda wapi- mbona hakuna hata man moja aliekamatwa na hao.
wamewajuaje?

Maana ushahidi wake mgumu.
 
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
466
Likes
25
Points
45
Age
30
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
466 25 45
Hivi mbona hapo wanambana "muuzaji" tu na "mnunuaji" je? Kwa kifupi wanaochochea uchangudoa ni wanunuzi (wanaume) thats all vinginevyo wanaume wote tungetulia home haya yasingetokea. Kwa hiyo polisi walamateni na wanaume pia....
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,227
Likes
9,823
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,227 9,823 280
WAPANDE pipa waende brussels,nasikia huko hii biashara ni legal
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,908
Likes
184
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,908 184 160
Maskini!!!!!

basi watafutiwe shughuli mbadala!
 
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
3,369
Likes
104
Points
145
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
3,369 104 145
tatizo kesho ukienda unawakuta wamerudi na biashara inaendelea kama kawaida
Sheria ya Tanzania haizuii uchangudoa ila kupata hela kwa njia ya uchangudoa. Kama walifanya uchangudoa na hakuna ushahidi wa hela ya uchangudoa wataachiwa
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280


mbona kama kombat ya jamaa imenyanyuka au macho yananidanganya??????
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,525
Likes
521
Points
280
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,525 521 280
Imekuwaje nao wakafanya hii biashara mchana hivi? Maana hapa inakuwa ngumu kujitetea....
 

Forum statistics

Threads 1,272,651
Members 490,095
Posts 30,456,080