Machangudoa kuahamia Dodoma wakati wa bunge ni vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machangudoa kuahamia Dodoma wakati wa bunge ni vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Karryma, Jan 31, 2012.

  1. K

    Karryma Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mlioko Dodoma hebu
    tujuzeni, hivi haya ya kweli? Au soga tu za mjini kama ni kweli kumbe ndiyo
    maana maisha ya wabunge yamepanda huko Dodona na hata wakaongezeana posho. Tujuzeni mlioko Dom
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,566
    Likes Received: 1,545
    Trophy Points: 280
    Wanaenda kugawana Posho. Shs 330,0000/= kwa siku si mchezo.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    halafu???
    Na ambiance hamna machangu???
    Napo ni dom?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sidhani Kama itakusaidia chochote Kama kweli au laa.
     
  5. K

    Karryma Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mimi tu ila sisi wote tutajua jinsi tusivyo na wabunge bali wawaza ngono na wateja wa machangu wanaotafuna kodi zetu bila tija yoyote
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Uzushi uzushi tu, hakuna lolote.
     
  7. c

    chegreyson JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    1-Kwa kipindi hicho kuna wateja wa kumwaga.
    2-Kama una kumbukumbu ndani ya bunge kipindi cha nyuma wabunge waliombwa waende Ddm na wake zao,jiulize.
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Posho wapewe wao halafu wewe uwapangie wakutumia nae?? Khaa.....jua tu kwamba na wao wana mambo yao binafsi nje ya majukumu walopewa na wananchi wao!
     
  9. M

    Makfuhi Senior Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kinachofanya maisha yapande dodoma sio nyama za mnadani wala kuku wa chako ni changu bali mabinti wanaofurika kutoka mikoani. Inataka moyo kuweza kuwakwepa.
     
  10. ram

    ram JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,869
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Wewe unaona ni vipi!
     
  11. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mcheki,mbunge,huyo,amemuacha,wapi,mkewe?
     
Loading...