Machali: jenifa Mhagama acha kuropoka pia na Wazir wa fedha awe na nidhamu


L

lonesome

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
195
Likes
5
Points
0
L

lonesome

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
195 5 0
akichangia bajeti mbunge machali alikatisha hotuba yake na kumtaka wazir awe na nidhamu baada ya wazir wa fedha kuonesha ishara fulan.akiwa ktk kulielezea hilo mwenyekit jennipher Mhagama amkaripie na kutaka aongee na kiti na kisema machali aache kuropoka. machali naye alasema hajapendezwa na kaul hiyo hivyo mwenyekiti naye aache kuropoka. mwishowe machal akasema hatak kuendelea kusema
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,665