Machali apandishiana na M/kiti kikao cha bunge mh Jenista Mhagama


Status
Not open for further replies.
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,399
Likes
2,364
Points
280
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,399 2,364 280
Wakati akichangia kwenye bajeti ya serikali Machali alimuona naibu waziri wa fedha mama Mbena akimunyoshea kidole cha kumsonya hapo hapo Machali akawaka akamwambia waziri uwe na adabu acha kuninyoshea kidole.
Mhagama akamwambia Machali eti anaropoka akae kimya azungumze na kiti.
Machali hakupenda hiyo kauli akamwambia M/kiti kwamba na yy aache kuropoka Machali akaghairi kuendelea kuchangia akakaa chini.
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
40
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 40 135
inatia raha na uzuni kama taifa linafikia hivi sasa.
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,399
Likes
2,364
Points
280
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,399 2,364 280
watu wamechoka kuonewa, majibu ni papo kwa papo.!
Jamaa kampa hapo hapo kasema hata ww unaropoka alipoombwa aendelee kuongea akasema hataki akakaa maana ameona N/waziri kamdharau sana kumsonya kwa kumnyoshea kidole.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,636
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,636 280
Wabunge wanawake wenye dhamana nadhani imefika wakati wajifunze kutofautisha hisia na majukumu...
Na aliyewapa kiburi hiki ni Spika wa Bunge kwa kuwa ndiye amekuwa kinara wa kutoa lugha za kukaripia...
Bunge huendeshwa na kanuni na kama kuna mbunge kakiuka kanuni, basi huadhibiwa accordingly....
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,399
Likes
2,364
Points
280
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,399 2,364 280
watu wamechoka kuonewa, majibu ni papo kwa papo.!
Jamaa kampa hapo hapo kasema hata ww unaropoka alipoombwa aendelee kuongea akasema hataki akakaa maana ameona N/waziri kamdharau sana kumsonya kwa kumnyoshea kidole. Sijui hawa mawaziri kiburi hiki wanakipata wapi.
 
R

Rato

Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
92
Likes
0
Points
0
Age
50
R

Rato

Member
Joined Jul 10, 2012
92 0 0
Tusi halijibiwa kwa tusi angetumia utaratibu pengine angesikilizwa
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
7
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 7 0
hamna wabunge leo bungeni.......
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Machali umewatia adabu next time watakuwa waangalifu wezi hao!!!!. Hakuna nidhamu ya uoga ni papo kwa papo
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,847
Likes
15,357
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,847 15,357 280
Safi sana machali kwa kumwambie mwenyekiti aache kuropoka ila tendwa kweli anaweza kufuta ccm? maana mwigulu amehusika kwenye bomu la arusha.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Huyo Mama Janeth Mbena ambaye ni naibu waziri wa Fedha ana dharau sana hususani kwa watumishi wizara ya Fedha na wabunge wapinzani.
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Safi kamanda Machari tena wakizingua unawarushia na ngumi, wajinga sana hao wamama, wanaleta masihara, anakunyoshea kidore ungewanyoshea cha kati, wapuuz
 
SERGIO

SERGIO

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
348
Likes
6
Points
0
SERGIO

SERGIO

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
348 6 0
Huyu mama ana sura ya kichangu sana. Afadhali kama Machali kamshikisha adabu. Pambaf.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,536
Likes
18,207
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,536 18,207 280
Tusi halijibiwa kwa tusi angetumia utaratibu pengine angesikilizwa
Angesikilizwa na nani mkuu, wakati mara nyingi wabunge wakiomba mwaongozo wanakataliwa.

Machali ni binadamu tena mwanaume, hakuna kitu kinachouma kama kudharauliwa na kusonywa na mwanamke eti kisa amekuzidi cheo.!

Vile unavyotaka uheshimiwe wewe na mwenzio mheshimu hivyohivyo, ukileta dharau unajibiwa kwa dharau.!!!
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,069
Likes
154
Points
160
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,069 154 160
du ni nouma! uvumilivu naona unafikia kikomo
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,255 12 135
Hawa wabunge hasa wa CCM wanadharau sana. Utadhani CCM ndo mbinguni. Kweli zama zao zimewadia. Na ubunge wao wa kupewa. Basi wanajiona wao ndo wana akili kushinda watu wote.
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
184
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 184 160
Washikishe adabu hao.......
Utamwambiaje mtu karopoka?Kama na ww huropoki maana utaratibu na kanun zipo zakumuwajibisha mtu.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,111
Likes
17,677
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,111 17,677 280
Tangu jana Bunge limejaa wauza gahawa tu, wabunge wako Msibani bhana......wacha wauziane chai tu
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708