Machali amkabidhi spika Makinda CD inayoonyesha Waziri Ghasia akijibiwa vibaya na watendaji!


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,496
Likes
68,709
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,496 68,709 280
Katika hali ya kushangaza,mbunge wa Kasulu,mh.Moses Machali, amemkabidhi spika,mh.Makinda,CD inayoonyesha namna waziri wa TAMISEMI,mama Hawa Ghasia,alivyokuwa akijibiwa vibaya na watendaji wa Halmashauri ya Kasulu.Mh. Machali alikabidhi CD hiyo jioni hii bungeni wakati akichangia taarifa ya kamati ya bunge ya bajeti iliyowasilishwa bungeni asubuhi ya leo.Mh.Machali alikabidhi CD hiyo kama ushahidi wa waziri husika kushindwa kutumia madaraka yake kuwawajibisha walio chini yake licha ya uzembe wa watendaji hao.Mh.Machali amefikia hatua ya kudai labda mh.waziri wa TAMISEMI huwa anapokea bahasha kutoka kwa watendaji hao na ndio maana anashindwa kuwachukulia hatua na mpaka kufikia hatua ya kumjibu waziri huyo ovyo kwenye vikao.

Mbunge mwingine nae akichangia taarifa hiyo aliishambulia TAMISEMI kwa kushindwa kumchukulua hatua mkurugenzi wa Halmashauri ya wilaya ya Shinyanga(kama sikosei) ambae anatuhumiwa kununua piki piki nne kwa jumla ya shilingi milioni 48 ikiwa na maana ya pikipiki moja kununuliwa kwa shilingi milioni 12.Kilichowakera wabunge ni uamuzi wa TAMISEMI kumuahimisha mkurugenzi huyo badala ya kumchukulia hatua za kinidhamu.

Katika hatua nyingine,mbinge wa Karatu mh.Natse ameiita wizara hiyo ya TAMISEMI kuwa ni "sleeping giant" kutokana na uzembe wa TAMISEMI na watendaji katika halmashauri mbali mbali.

Kwa kifupi,wabunge wengi wameonyesha kutoridhishwa na utendaji wa waziri wa TAMISEMI na watendaji wengine hasa wakurugenzi kwenye Halmashauri mbalimbali nchini.

MY TAKE:
Hivi katika ile oridha ya mawaziri mizigo mbona huyu wa TAMISEMI hayupo?

Nape na Kinana wako serious kweli na mawaziri wazembe?
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
mmmh kali? Nitarudi akili yote ipo kigoma na wahujumu wa ziara kubwa ya rais dr slaa.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,496
Likes
68,709
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,496 68,709 280
Siasa za bongo kazi!
 
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
2,697
Likes
251
Points
180
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
2,697 251 180
Huyu mama Ghasia mwenyewe ana majibu machafu sana. Wacha naye aipatepate.
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,303
Likes
511
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,303 511 280
mmmh kali? Nitarudi akili yote ipo kigoma na wahujumu wa ziara kubwa ya rais dr slaa.
Rais? rais wa wapi? hivi nyinyi bavichwa mnaona urais ni kitu rahisi rahisi saaaana hata mtu ambaye ameshindwa kuitawala ndoa yake kisha kumchukua kimada na kuzini nae basi anaweza kuwa rais? bado mnahitaji ukombozi wa kiakili kwanza ili mjitambue na pia mfahamu kwamba Padri Silaha kamwe hawezi kuwa rais wa nchi hii.
 
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
323
Likes
3
Points
35
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
323 3 35
Wasameheni.Daima ccma haiwez fanya maamuz magumu. Kiufupi ccm ni janga.
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
NIPISHE BHANA, Unajua unachoandika sio but endelea na personal attack unazani utafanikiwa kila mtu mzima ufanya maambo manne yote au moja wapo
  • kuvuta sigara (uvutaji)
  • kula sanaaaa chakula
  • kunywa pombe na vilevi
  • kufanya mapenzi plus kuchukua wake za watu n.k
niambie kunakitu kati ya haya hufanyi wewe mburula, kuna mapadre wanakula ngada sanaa, na mashekhe wanakula sana chairfire lakin waumini wao wanasikiliza sera zao sio vitendo vyao.... jenga hoja achana na personal attack, ukishindwa NIPISHE

Rais? rais wa wapi? hivi nyinyi bavichwa mnaona urais ni kitu rahisi rahisi saaaana hata mtu ambaye ameshindwa kuitawala ndoa yake kisha kumchukua kimada na kuzini nae basi anaweza kuwa rais? bado mnahitaji ukombozi wa kiakili kwanza ili mjitambue na pia mfahamu kwamba Padri Silaha kamwe hawezi kuwa rais wa nchi hii.
 
M

mrelbattawy

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2013
Messages
564
Likes
13
Points
35
M

mrelbattawy

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2013
564 13 35
yote 9 kumi hizi piki piki 4 kwa milioni 48., kila 1 milion12 nadhan ni bora sana kwa bei hizo wangenitafuta mimi nikawauzia magari mazuri tu shilini milion 6 hadi nane kwa gari moja na milioni 4 zingebaki kila kwenye milioni 12..,
 

Forum statistics

Threads 1,250,623
Members 481,419
Posts 29,739,148