mabomu yatumika kutawanya mandamano ya CUF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mabomu yatumika kutawanya mandamano ya CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amanibaraka, Dec 28, 2010.

  1. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vyanzo vya habari kadhaa vyaarifu kuwa risasi za moto na mabomu zimetumika katika kutawanya maandamano ya CUF mitaa ya Buguruni hali haikuwa shwari asubuhi hii.
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na bado.....
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    Lete habari zaidi please
     
  4. l

    ledman mtana New Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    More updates please........
     
  5. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CUF wanadai Katiba mpya au Serikali ya MSETO?
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa mbona wanajibishia wenyewe? kwani wao si wako ndani ya serikali? sasa mbona wanatuchanganya?....anyway....ngoja wapigwe virungu...
    ....na bado....
     
  7. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya kushindwa kupambana na polisi, Cuf wameamua kuingia mitaani kwa vikundi vidogo vidogo na kuandamana kimafungu.
     
  8. k

    kayumba JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha kushabikia watanzania wenzako kupigwa virungu, kwasababu kuandamana ni haki yao ya msingi. Sie wananchi ndio tutapima na kujua je hayo maandamano ni ya msingi au La!



     
  9. l

    ledman mtana New Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanataka serikali ya mseto na bara. wameshaonja utamu huko zenji sio?
     
  10. P

    Penguine JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,159
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Amanibaraka vipi hujawasuruhisha hao Mume na Mke?
    AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA CCM acha kupiga Mkeo. Aibu hiyo, mbona mmeoana hivi karibuni vipi hakumsomana vizuri tabia?
     
  11. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanadai nini? Si waziri wao mkuu ameshasema aramshauri rais wao? Au wanacheza mchezo wa kuigiza kushirikiana na polisi ili wadhaniwe kwambanao ni wapinzani. Kwani mbona sababu alizotoa kova kuzuia hayo maandamano ni za kitoto?
     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    CCM - A inapambana na CCM - B, kaaazi kweli kweli!
     
  13. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Blaza Kova hana mchezo, mkijidai nyie ni magwiji wa kudai katiba mnaweza mkajikuta mnaikosa na kuishia kaburini
     
  14. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,222
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Wajua huwa naijiuliza hivi Jeshi la Police nani huwa anawapa kiburi cha kuamua maamuzi? Kwanini ansema hayo

    Majuzi uko Arusha CDM walikataliwa maandamano ya kupinga Mayor wa Arusha na sababu zilizo tolewa na Police ni kuwa CDM hawakupeleka taarifa za Maanadamano ndani ya Masaaa 48, na wakasema kwa ajiri ya usalama ni bora kutoa taarifa mapema.ila waandamanao wapewe ulinzi wa kutosha.

    CUF walitoa barua kwa police tarehe 21 Dec 2010 kuwa watakuwa na maandamano ya kutoa mapendekezo yao ya katiba mpya sasa sielewi Police wetu hawa wao wanachopinga nacho ni nini na wanachokitaka ni nini au wao ni kufuata order toka kwa wakubwa hivi Katiba haitawahusu wao au?

    Inamaana Police yetu haina watu wa kukaa na kutathimini kuwa ni nini kifanyike sasa na nini kisifanyike au wao ni kukurupuka tuu na kupewa order sishangai Jeshi la police kuwa linadharauliwa kihasi hiki wao wamekuwa wa kuambiwa tuu basi na kutii.

    Sasa hapa watuambie walikuwa hwajajiandaa kiusalama napo au? Tanzania hii nani anataka kufanya vurugu kama maandamano yatakubaliwa kwa amani???? Police ndio chambo wa wakubwa na kuchochea vurugu hilo wasijaribu kuliepuka
     
  15. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,936
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Hahahahhaha wavunjwe hata miguu
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mawazo yako kama ya bujibuji
     
  17. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ni kweli risasi za rashasha zimetumika.
    Source: TBC1 taarifa ya habari ya saa 7. Ila kama kawaida yao picha hazikuonekana licha ya mtangazaji kusema 'tupate taarifa zaidi'
     
  18. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mambo ya wana ndoa hayo tusiyaingilie. Lipumba hakuwepo wala Maalim Seif hakuwepo!!!! Waliweka chambo chao ;;; Kafiri Julius ndio aongoze maandamano!!!
     
  19. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,721
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hii inazidi kufanya wanachi nwaichukie serikali ya ccm ukizingatia kuandamana ni haki ya MTZ
     
  20. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mtatiro pole kaka hiyo ndio cuf, ua hujaambiwa wanandoa hao ccm, police na cuf mke mdogo
     
Loading...