Mabomu yarindima Moshi ili kusafisha njia Lowassa apite


Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
1,780
Likes
4,276
Points
280
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
1,780 4,276 280
Jumapili tulivu.

Maeneo ya Bomambuzi unaendelea uchaguzi wa diwani ambapo leo jumamosi Mh lowassa ametia timu, watu ni nyomi ya hatari.

Wameanza kufyatua risasi za moto na mabomu ya machozi ili kutawanya umati.

=======

Kwa mujibu wa Mwananchi:

Polisi Mkoa wa Kilimanjaro wamelazimika kutumia mabomu ya machozi ili kuwatawanya wananchi kumwezesha mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema na Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa kupata nafasi ya kupita mjini Moshi.

Askari wa Kikosi cha Kutuliza Ghasia (FFU) wametumia mabomu ya machozi ili kuwatawanya wananchi waliokuwa wamefunga barabara.

Takriban mabomu manne ya kutoa machozi yalifyatuliwa saa 10:30 jioni ya leo Jumamosi Novemba 18,2017 katika eneo la Soko la Manyema ambako Lowassa na msafara wake alikuwa apokewe ili kuelekea kwenye mkutano wa hadhara wa kampeni za udiwani eneo la Pasua Relini.

Kabla ya Lowassa kufika, vijana madereva wa bodaboda walipita katika Barabara ya J.K. Nyerere.

Vijana hao walipopita mzunguko wa magari wa Coca Cola saa 10:15 jioni, gari la polisi aina ya Toyota Land Cruicer likiwa na polisi wenye mabomu ya machozi lilionekana likiwafuata.

Haikupita dakika 15, ndipo kulisikika milio ya mabomu katika eneo la Manyema ambalo ni njia panda ya kuelekea eneo la mkutano.

Katibu wa Chadema Mkoa wa Kilimanjaro, Basil Lema ambaye yuko katika msafara wa Lowassa, alisema eneo la Manyema lilikuwa halipitiki kutokana umati wa watu.

Lema alisema ni kutokana na hali hiyo, ili kumwezesha Lowassa na msafara wake kupita, FFU walilazimika kutumia mabomu ya machozi kuwatawanya.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kilimanjaro, Hamis Issah alisema mabomu hayo yamepigwa ili kupunguza idadi ya watu waliokuwa wamefurika kwenye eneo hilo na kumuwezesha Lowassa kupita.

“Alikuwa hana njia ya kupita, watu walifurika kiasi kwamba hata Lowassa mwenyewe asingeweza kupita, tulifanya hivyo kuwapunguza na ameshapita ameenda zake kwenye mkutano,” amesema.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
8,708
Likes
5,607
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
8,708 5,607 280
Imebidi niangalie saa kwa kweli
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,570
Likes
3,806
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,570 3,806 280
Jumapili tulivu.

Maeneo ya Bomambuzi unaendelea uchaguzi wa diwani ambapo leo jumapili Mh lowasa ametia timu.watu ni nyomi ya hatari.

Wameanza kufyatua risasi za moto na mabomu ya machozi ili kutawanya umati.
Makamanda hebu njoeni mumchukue mwenzenu atakuwa kazidiwa na chang’aa.
 
M

m2020

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
863
Likes
1,162
Points
180
M

m2020

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2016
863 1,162 180
hivi babu Lowasa (mugabe) bado yupo kumbe? mpaka jeshi iingilie kati ndo apumzike siasa!!!!....Chadema kushney.
 
C

check salio

Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
31
Likes
12
Points
15
C

check salio

Member
Joined Aug 13, 2017
31 12 15
Tupia kapicha basi, na sababu ya kapigwa mabomu ni nini? ???.
 
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
3,265
Likes
2,253
Points
280
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
3,265 2,253 280
Jumapili tulivu.

Maeneo ya Bomambuzi unaendelea uchaguzi wa diwani ambapo leo jumapili Mh lowasa ametia timu.watu ni nyomi ya hatari.

Wameanza kufyatua risasi za moto na mabomu ya machozi ili kutawanya umati.
aisee kweli hii ni jumapili tulivu ya nov 18 2017
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,387