Mabomu ya machozi yarindima Mbeya


W

Whisper

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2009
Messages
503
Likes
14
Points
35
W

Whisper

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2009
503 14 35
Baada ya aliyekuwa mbunge wa Mby vijijini kwa tiketi ya CCM ndg. Mwanjali kukataa kusaini matokeo ya uchaguzi kwa zaidi ya masaa 24 sasa, wananchi waliamua kwenda nyumbani kwake eneo la Iwambi kumshinikiza atoke na kwenda kusaini la sivyo wangechoma moto nyumba yake. Mbunge huyo aliomba msaada polisi na na wale jamaa ambao wana vazi jipya (robotic dress) walifika na kufyatua tear gases. wananchi waliamua kukodi mabasi na kwenda Mbeya mjini ambapo ndipo ilipo ofisi ya mkurugenzi wa halmashauri mby (v) na kumwambia wamechoka kuahirisha mlipko wa furaha yao. kama ilivyokuwa Iwambi, mkurugenzi aliwaita FFU ambao walikuja na kusababisha mtafaruku mkubwa, maana mji mzima ulirindima kwa mabomu ya machozi.

Ninafikiri kwa presha hii, jamaa watafungulia shangwe ya NGUVU YA UMMA.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Kwa hiyo unataka kutuambia kwamba Mgombea wa Chadema anaelekea kushinda??? Tupatie taarifa tafadhali.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Baada ya aliyekuwa mbunge wa Mby vijijini kwa tiketi ya CCM ndg. Mwanjali kukataa kusaini matokeo ya uchaguzi kwa zaidi ya masaa 24 sasa, wananchi waliamua kwenda nyumbani kwake eneo la Iwambi kumshinikiza atoke na kwenda kusaini la sivyo wangechoma moto nyumba yake. Mbunge huyo aliomba msaada polisi na na wale jamaa ambao wana vazi jipya (robotic dress) walifika na kufyatua tear gases. wananchi waliamua kukodi mabasi na kwenda Mbeya mjini ambapo ndipo ilipo ofisi ya mkurugenzi wa halmashauri mby (v) na kumwambia wamechoka kuahirisha mlipko wa furaha yao. kama ilivyokuwa Iwambi, mkurugenzi aliwaita FFU ambao walikuja na kusababisha mtafaruku mkubwa, maana mji mzima ulirindima kwa mabomu ya machozi.

Ninafikiri kwa presha hii, jamaa watafungulia shangwe ya NGUVU YA UMMA.
At least wewe unaeleza the prevailing situation....
 

Forum statistics

Threads 1,252,012
Members 481,948
Posts 29,792,888