Mabomu ya machozi, maji ya upupu vyatumika Arusha kuwatawanya CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu ya machozi, maji ya upupu vyatumika Arusha kuwatawanya CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Nov 1, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ni muda huu baada ya Lema kutangazwa kuwa mshindi wa nafasi ya ubunge.

    Hali bado ni tete
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hawataki watu wafurahie ushindi au ndio hasira ya kushindwa ccm
     
  3. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole dada Batilda...hongera braza Lema. Wananchi ndio wameamua. Urais imekaaje?
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,519
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    God bless wana Arusha na Lema.
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Baltida aliniudhi sana alipomkomalia Zitto Kabwe asimamishwe ubunge...
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,305
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Its a political RIP for Batilda!
     
Loading...