Mabinti punguzeni kasi ya kusaka kuolewa.................


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
638,491
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 638,491 280
Mabinti wengi hudhani njia rahisi ya kukwepa adha za umasikini ni kuolewa...............

Katika purukshani hizo za kutaka kuolewa hujikuta ngono nayo ipo mstari wa mbele kama vile kishawishi kwa pande mbili husika...................................

Na huko ndiko athari za kuambukizwa magonjwa yasiyotibika kama mdudu dudumizi hujitokeza......................................

Ushauri wangu weka kando ngono kwa gharama yoyote ile na hakikisha mnapimwa kwanza afya zenu....kama hataki mkimbie huyo mchumba kwa kasi ya mithiri ya mwanga au radi vile kwa sababu afya yako ni bora maradufu kuliko hiyo ndoa na hizo mali.................................Ukianza kupekechwa na mdudu hata hizo mali na huyo mume utamchukia..................na utabakia ukisema.....kweli majuto ni mjukuu..........
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Rutashubanyuma you are simple minded.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,968
Likes
46,626
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,968 46,626 280
What's new here? The same 'ol cliches'
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
mabinti wengi hudhani njia rahisi ya kukwepa adha za umasikini ni kuolewa...............

Katika purukshani hizo za kutaka kuolewa hujikuta ngono nayo ipo mstari wa mbele kama vile kishawishi kwa pande mbili husika...................................

Na huko ndiko athari za kuambukizwa magonjwa yasiyotibika kama mdudu dudumizi hujitokeza......................................

Ushauri wangu weka kando ngono kwa gharama yoyote ile na hakikisha mnapimwa kwanza afya zenu....kama hataki mkimbie huyo mchumba kwa kasi ya mithiri ya mwanga au radi vile kwa sababu afya yako ni bora maradufu kuliko hiyo ndoa na hizo mali.................................ukianza kupekechwa na mdudu hata hizo mali na huyo mume utamchukia..................na utabakia ukisema.....kweli majuto ni mjukuu..........
mkuu ruta, sioni ubaya wa wao kuwa na kasi ya kutafuta waume.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
638,491
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 638,491 280
Inapokuja maadili naelewa kazi tunayo.................hakuna apendaye kuyafuatilia na kuyazingatia.........hii reaction is quite common until the fireworks inside somebody's body begins burning in earnest...................and then you will hear the gnashing of the teeth for lost opportunities.........
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
inawezekana wanaamini hivyo hasa wale walio na low education kutokana na ugumu wa maishi anona ndoa ni nafuu yake ila ki ukweli ndoa si suluhishi la matatizo ilani stress zilizofungamana na smooth layer ya upendo na ngono zembe ambapo baada ya muda mfupi sana hiyo layer huondoka na kuacha uhalisia wa maisha kuchukua mkondo wake................., ndoa si ya kukimbilia iache tu kama inakuja ije ila nt deal kwa sasa
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
638,491
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 638,491 280
Rutashubanyuma you are simple minded.
Better be simple-minded but fearing the Almighty God.....................

inawezekana wanaamini hivyo hasa wale walio na low education kutokana na ugumu wa maishi anona ndoa ni nafuu yake ila ki ukweli ndoa si suluhishi la matatizo ilani stress zilizofungamana na smooth layer ya upendo na ngono zembe ambapo baada ya muda mfupi sana hiyo layer huondoka na kuacha uhalisia wa maisha kuchukua mkondo wake................., ndoa si ya kukimbilia iache tu kama inakuja ije ila nt deal kwa sasa
Hoja hizi ninaziafiki mia kwa mia..................................
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kumekucha:tape:
 
Mhache

Mhache

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2008
Messages
346
Likes
5
Points
35
Mhache

Mhache

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2008
346 5 35
Kuolewa ni haki ya kila binadamu na ni wajibu wa kila mmoja msichana kwa mwanaume kutafuta mwenza. Ila zitumike njia sahihi na zisizo na adhari kama kupelekea kupata mgonjwa yasiyo na tiba kama Ukimwi. Ngono isiwe ni fimbo ya kumpata mwenza.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
ndoa ninin jaman?
kwan lazma kuolewa ili ujione umekamilika na upate garantee ya hapnes?
wenye ndoa wanalia ao haifai sasa wewe tena unakonda kwa kuitaka ndoa mmh jaman
ebu acha ije in its own way na si kukonda kwa sababu yake
kuwa wew kuwa huru furaha kamili pia itakujia pasipo ata kuitaj john akuletee furaha!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Rose hayo ni maneno ya mkosaji
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
Rose hayo ni maneno ya mkosaji
kwa niaba ya rose pleas mtake radhi, wala si maneno ya mkosaji , kwa akilizako we unadhani ndoa ni kitu cha kukimbilia au kunganganiza pole we ndi hivyo ndoa sio nishu sana kama wanaume nnavyodhani kwamba ni kitu sooooo special kwa wadada no dear huo wakati ushapita
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,726
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,726 2,671 280
Mabinti wengi hudhani njia rahisi ya kukwepa adha za umasikini ni kuolewa...............

Katika purukshani hizo za kutaka kuolewa hujikuta ngono nayo ipo mstari wa mbele kama vile kishawishi kwa pande mbili husika...................................

Na huko ndiko athari za kuambukizwa magonjwa yasiyotibika kama mdudu dudumizi hujitokeza......................................

Ushauri wangu weka kando ngono kwa gharama yoyote ile na hakikisha mnapimwa kwanza afya zenu....kama hataki mkimbie huyo mchumba kwa kasi ya mithiri ya mwanga au radi vile kwa sababu afya yako ni bora maradufu kuliko hiyo ndoa na hizo mali.................................Ukianza kupekechwa na mdudu hata hizo mali na huyo mume utamchukia..................na utabakia ukisema.....kweli majuto ni mjukuu..........
Unacheza na Harrier au Vitz wanaziba masikio na anayeto harrier hataki kusikia kitukinaitwa salama anataka asililizie pesa yake kwenye utelezi!!no else!!
 
J

jitu1

Senior Member
Joined
Dec 28, 2009
Messages
162
Likes
0
Points
33
J

jitu1

Senior Member
Joined Dec 28, 2009
162 0 33
Get checked.., some people think/believe that they have to get married, no matter what..mainly due to peer pressure and/or better life. Afya yako should be a top priority.
 
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
473
Likes
14
Points
35
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
473 14 35
Mabinti wengi hudhani njia rahisi ya kukwepa adha za umasikini ni kuolewa...............

Katika purukshani hizo za kutaka kuolewa hujikuta ngono nayo ipo mstari wa mbele kama vile kishawishi kwa pande mbili husika...................................

Na huko ndiko athari za kuambukizwa magonjwa yasiyotibika kama mdudu dudumizi hujitokeza......................................

Ushauri wangu weka kando ngono kwa gharama yoyote ile na hakikisha mnapimwa kwanza afya zenu....kama hataki mkimbie huyo mchumba kwa kasi ya mithiri ya mwanga au radi vile kwa sababu afya yako ni bora maradufu kuliko hiyo ndoa na hizo mali.................................Ukianza kupekechwa na mdudu hata hizo mali na huyo mume utamchukia..................na utabakia ukisema.....kweli majuto ni mjukuu..........
Hapo wasema ukweli kabisa, Wazazi na jamii pia hua na mchango mkubwa, JITU laja na LEXUS ama Ballon, katoka DUBAI , madhahabu mengi shingoni, kabla watu hawaja mchunguza vizuri, kesha wahi kitoto cha wenyewe hata hakijui maneno!!!, Mara gafla jamaa kaanguka na bibie kaachiwa MZIGOOO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
638,491
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 638,491 280
Get checked.., some people think/believe that they have to get married, no matter what..mainly due to peer pressure and/or better life. Afya yako should be a top priority.
Hapo umelongaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..................................................
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Unacheza na Harrier au Vitz wanaziba masikio na anayeto harrier hataki kusikia kitukinaitwa salama anataka asililizie pesa yake kwenye utelezi!!no else!!
Hahah ........... umeua hapo mkubwa ................ ila sio siru ............. dudumizi ni hatari ........... udongo unakula watu sio mchezo ......:sad:
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Hivi kuna muoaji kwa siku hizi bila kummega muolewaji??tukubali tukatae hii kitu is big issue waoaji wa bila kumega niwachache sana coz utaskia ndoa lea baada ya miezi 2 mke kajifungua.
 

Forum statistics

Threads 1,238,832
Members 476,196
Posts 29,333,108