Mabilioni ya Uswisi: Rais Magufuli afunga kazi. Karibu Tsh. Bilioni 500 kurejeshwa nchini

singidadodoma

JF-Expert Member
Nov 11, 2013
4,395
2,000
DSC00797-1.jpg
 

jamii01

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
1,915
2,000
Hii nchi kunawatu walikuwa wanaifaidi ni balaaa huku wengine wakifa kwa kukosa dawa..lazima heshima mtaani irudi..
 

Mchuja Nafaka G

JF-Expert Member
Oct 1, 2014
764
225
Ikiwa katiba itaheshimiwa na kuhakikisha sheria, kanuni na taratibu zinafuatwa ipasavyo na kila mmoja wetu ( yaani sekta binafsi na serikalini). Sote tukalipa kodi stahiki na kuzuia mianya yote ya upigaji, amini nawaambia tutaandamana kwa madai maisha ni magumu sana.
Hata wewe na mimi bila kujali ulipo unaishi ukiogelea katika dimbwi la wizi, rushwa ndio maana unaweza kuishi kwa mshahara mdogo.
 

kepler telescope

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
904
1,000
Ikiwa katiba itaheshimiwa na kuhakikisha sheria, kanuni na taratibu zinafuatwa ipasavyo na kila mmoja wetu ( yaani sekta binafsi na serikalini). Sote tukalipa kodi stahiki na kuzuia mianya yote ya upigaji, amini nawaambia tutaandamana kwa madai maisha ni magumu sana.
Hata wewe na mimi bila kujali ulipo unaishi ukiogelea katika dimbwi la wizi, rushwa ndio maana unaweza kuishi kwa mshahara mdogo.
Usihofu, mambo yakikaa sawa lazima mishahara itaongezeka na ajira zitaongezeka. Wafanyakazi wenye uwezo wa kununua(purchasing power) wataongezeka na maisha yatakuwa mazuri. Hii ni ndio ndoto ya jpm. Hata biashara zitashamiri.
 

Mchuja Nafaka G

JF-Expert Member
Oct 1, 2014
764
225
Usihofu, mambo yakikaa sawa lazima mishahara itaongezeka na ajira zitaongezeka. Wafanyakazi wenye uwezo wa kununua(purchasing power) wataongezeka na maisha yatakuwa mazuri. Hii ni ndio ndoto ya jpm. Hata biashara zitashamiri.
shida tumejenga tabia, na tabia zikatujenga tulivyo. kila mtu anaishi kwa wizi. mfanyabiashara anakwepa kodi ndio maana anaweza kuuza vitu bei ndogo.
simu feki zimesaidia sana maana bei yake ndogo lakini zimeathiri biashara halali.
wape bure wafanyabiashara zile vimashine vya risiti atagoma kwa sababu hajazoea kuishi kwa haki.
haki ikifuatwa biashara nyingi zinatosheleza mtu mahitaji muhimu tu sio kubadili magari kila mwaka.
kuuza na kutunza hesabu ya mtaji, faida yake na pesa aliyokusanya kwa ajili ya serikali heheheeeee wataandamana au mgomo kufunga maduka
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
153,220
2,000
Tusijidanganye kabisa pesa ya uswisi haitarudi kirahisi kama kufilisi mali za masamaki kule kajiungeni...itachukua muda nguvu na gharama kubwa mpaka kuzipata
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
14,462
2,000
Hii nchi kunawatu walikuwa wanaifaidi ni balaaa huku wengine wakifa kwa kukosa dawa..lazima heshima mtaani irudi..


Nadhani kuna uwezekano magereza sasa zikajilisha, mafisadi wakafundishwe kutafuta kwa jasho si kwa ujanja
 

kingwana

Senior Member
Oct 28, 2013
122
225
I am waiting wadau....!!!
These days nimekuwa na furaha sana kuona kwamba yale yoote nlokuwa nayaitaji yanasemwa wazi na kufanywa na kiongozi mkuu wa nchi yangu.....!!!
Go JPM go....!!!!!
 

chimbondi

JF-Expert Member
Dec 16, 2013
391
225
shida tumejenga tabia, na tabia zikatujenga tulivyo. kila mtu anaishi kwa wizi. mfanyabiashara anakwepa kodi ndio maana anaweza kuuza vitu bei ndogo.
simu feki zimesaidia sana maana bei yake ndogo lakini zimeathiri biashara halali.
wape bure wafanyabiashara zile vimashine vya risiti atagoma kwa sababu hajazoea kuishi kwa haki.
haki ikifuatwa biashara nyingi zinatosheleza mtu mahitaji muhimu tu sio kubadili magari kila mwaka.
kuuza na kutunza hesabu ya mtaji, faida yake na pesa aliyokusanya kwa ajili ya serikali heheheeeee wataandamana au mgomo kufunga maduka






waache wafungwe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom