Mabilioni ya Balozi yaanza kufanya kazi Sekta ya Habari

blix22

Senior Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
159
Points
500

blix22

Senior Member
Joined Jun 23, 2013
159 500
BILIONI 7 ZA MABALOZI ZAANZA KUFANYA KAZI SEKTA YA HABARI

Mei 3 mwaka huu kuna viongozi flani wa vyombo vya habari kutoka Jukwaa la Wahariri (TEF) na mmoja wa MISA TAN nusura watwangane kwa mambo mawili;

Mosi, hili tuliweke kiporo, siku nyingine.

Lakini la pili ni kunyang'anyia uongozi katika kuratibu fedha ambazo mabalozi wawili waliokuwa wamekaa meza kuu; Imni Peterson wa Marekani na Sahah Cooke wa UK waliziahidi.

Si hao tu wengi pale walianza kutokwa udenda, kama ilivyo kawaida ya wanahabari.

Tetesi zinasema huenda pesa hizo zimeshaanza kuingia mtaani.

"Soma tamko la kijinga la mabalozi wa UK na US litakavyokolezwa kesho. Kuna magazeti manne-Tanzania Daima, Mwananchi, Citizen na Nipashe kuna watu wao wameshapata chao," kinasema chanzo cha kuaminika.

Hili salata linaweza kuishia kama lile la Waraka; magazeti hayo yamepenyezewa kitu lakini kuna watu yatawakuta katika sakata hili.

"Upande ambao vifedha kidogo kulainisha story hiyo itoke umetumika kupitisha ushajulikana."

Naionea huruma sekta ya habari. Inawekwa katikati ya michezo ya wenye uchu wa madaraka.

Tusubiri tuone.
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
7,929
Points
2,000

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
7,929 2,000
BILIONI 7 ZA MABALOZI ZAANZA KUFANYA KAZI SEKTA YA HABARI

Mei 3 mwaka huu kuna viongozi flani wa vyombo vya habari kutoka Jukwaa la Wahariri (TEF) na mmoja wa MISA TAN nusura watwangane kwa mambo mawili;

Mosi, hili tuliweke kiporo, siku nyingine.

Lakini la pili ni kunyang'anyia uongozi katika kuratibu fedha ambazo mabalozi wawili waliokuwa wamekaa meza kuu; Imni Peterson wa Marekani na Sahah Cooke wa UK waliziahidi.

Si hao tu wengi pale walianza kutokwa udenda, kama ilivyo kawaida ya wanahabari.

Tetesi zinasema huenda pesa hizo zimeshaanza kuingia mtaani.

"Soma tamko la kijinga la mabalozi wa UK na US litakavyokolezwa kesho. Kuna magazeti manne-Tanzania Daima, Mwananchi, Citizen na Nipashe kuna watu wao wameshapata chao," kinasema chanzo cha kuaminika.

Hili salata linaweza kuishia kama lile la Waraka; magazeti hayo yamepenyezewa kitu lakini kuna watu yatawakuta katika sakata hili.

"Upande ambao vifedha kidogo kulainisha story hiyo itoke umetumika kupitisha ushajulikana."

Naionea huruma sekta ya habari. Inawekwa katikati ya michezo ya wenye uchu wa madaraka.

Tusubiri tuone.
Hamna mtoto hapa!

Kadanganyeni mapunguani wenzenu huko!

Umefanyika uovu,mabalozi wa nchi serious zenye kujali haki za binanadamu ni lazima zikemee!

Ni wajibu wao!

Na wao kutoa msaada kwa sekta ya habari ni jambo la heri na linatakiwa kukuza tasnia!

Maana serikali hii ya Jiwe imeinyea tasnia kabisa kama Bunge lilivyonyewa!

Acheni ngendembwe!

Fvck the regime!
 

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
9,611
Points
2,000

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
9,611 2,000
Hio taarifa ya ubalozi ni habari kubwa sana huwezi lainisha kwa bongo muvi za takokuu wala kwa kumuachia jamaa kwamba alimtusi mkewe
 

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
6,370
Points
2,000

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
6,370 2,000
BILIONI 7 ZA MABALOZI ZAANZA KUFANYA KAZI SEKTA YA HABARI

Mei 3 mwaka huu kuna viongozi flani wa vyombo vya habari kutoka Jukwaa la Wahariri (TEF) na mmoja wa MISA TAN nusura watwangane kwa mambo mawili;

Mosi, hili tuliweke kiporo, siku nyingine.

Lakini la pili ni kunyang'anyia uongozi katika kuratibu fedha ambazo mabalozi wawili waliokuwa wamekaa meza kuu; Imni Peterson wa Marekani na Sahah Cooke wa UK waliziahidi.

Si hao tu wengi pale walianza kutokwa udenda, kama ilivyo kawaida ya wanahabari.

Tetesi zinasema huenda pesa hizo zimeshaanza kuingia mtaani.

"Soma tamko la kijinga la mabalozi wa UK na US litakavyokolezwa kesho. Kuna magazeti manne-Tanzania Daima, Mwananchi, Citizen na Nipashe kuna watu wao wameshapata chao," kinasema chanzo cha kuaminika.

Hili salata linaweza kuishia kama lile la Waraka; magazeti hayo yamepenyezewa kitu lakini kuna watu yatawakuta katika sakata hili.

"Upande ambao vifedha kidogo kulainisha story hiyo itoke umetumika kupitisha ushajulikana."

Naionea huruma sekta ya habari. Inawekwa katikati ya michezo ya wenye uchu wa madaraka.

Tusubiri tuone.
Hi nchi INA Mataahira wengi, umeandika nini?
 

kamituga

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2019
Messages
934
Points
1,000

kamituga

JF-Expert Member
Joined May 31, 2019
934 1,000
Hamna mtoto hapa!

Kadanganyeni mapunguani wenzenu huko!

Umefanyika uovu,mabalozi wa nchi serious zenye kujali haki za binanadamu ni lazima zikemee!

Ni wajibu wao!

Na wao kutoa msaada kwa sekta ya habari ni jambo la heri na linatakiwa kukuza tasnia!

Maana serikali hii ya Jiwe imeinyea tasnia kabisa kama Bunge lilivyonyewa!

Acheni ngendembwe!

Fvck the regime!
Mtu mweupe ajawahi mpenda mtu mweusi hapo vita ya wenyew kwa wenyew inatafutwa na waandishi ndio wapumbavu wa kwanza kununuliwa ili kuchochea angalieni Libya ilivyo sasa.
 

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
6,680
Points
1,995

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
6,680 1,995
Umeipamba habari kubwa ya kushangaza tatizo nimepotea kwa kuelewa ulichotaka kutufungua kuhusu hiyo pesa ndefu bilioni 7 kusawambazwa ngoja nisubiri nitaelewa mbele ya safari

Kisarawe hoyeeee
 

zacha

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2009
Messages
944
Points
1,000

zacha

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2009
944 1,000
Hamna mtoto hapa!

Kadanganyeni mapunguani wenzenu huko!

Umefanyika uovu,mabalozi wa nchi serious zenye kujali haki za binanadamu ni lazima zikemee!

Ni wajibu wao!

Na wao kutoa msaada kwa sekta ya habari ni jambo la heri na linatakiwa kukuza tasnia!

Maana serikali hii ya Jiwe imeinyea tasnia kabisa kama Bunge lilivyonyewa!

Acheni ngendembwe!

Fvck the regime!

Yankees

ina maana Tanzania siyo nchi serious..?

Tanzania haijali haki za binadamu..?

Really...!
 

Opera Min

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
903
Points
500

Opera Min

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
903 500
BILIONI 7 ZA MABALOZI ZAANZA KUFANYA KAZI SEKTA YA HABARI

Mei 3 mwaka huu kuna viongozi flani wa vyombo vya habari kutoka Jukwaa la Wahariri (TEF) na mmoja wa MISA TAN nusura watwangane kwa mambo mawili;

Mosi, hili tuliweke kiporo, siku nyingine.

Lakini la pili ni kunyang'anyia uongozi katika kuratibu fedha ambazo mabalozi wawili waliokuwa wamekaa meza kuu; Imni Peterson wa Marekani na Sahah Cooke wa UK waliziahidi.

Si hao tu wengi pale walianza kutokwa udenda, kama ilivyo kawaida ya wanahabari.

Tetesi zinasema huenda pesa hizo zimeshaanza kuingia mtaani.

"Soma tamko la kijinga la mabalozi wa UK na US litakavyokolezwa kesho. Kuna magazeti manne-Tanzania Daima, Mwananchi, Citizen na Nipashe kuna watu wao wameshapata chao," kinasema chanzo cha kuaminika.

Hili salata linaweza kuishia kama lile la Waraka; magazeti hayo yamepenyezewa kitu lakini kuna watu yatawakuta katika sakata hili.

"Upande ambao vifedha kidogo kulainisha story hiyo itoke umetumika kupitisha ushajulikana."

Naionea huruma sekta ya habari. Inawekwa katikati ya michezo ya wenye uchu wa madaraka.

Tusubiri tuone.
hoja za mabalozi ziko very genuine,we unakuja kuzijibu kwa porojo za Ki Matonya,2020 the hague itawahusu sana.
 

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,969
Points
2,000

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,969 2,000
kwahio hayo matamko sio habari ? Na vyombo vya habari ungataka viandike habari gani kesho ili vionekane vinafanya kazi ?, Hebu wewe ungekuwa mmiliki wa chombo kesho ungeandika nini ?
 

magu2016

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2017
Messages
1,537
Points
2,000

magu2016

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2017
1,537 2,000
BILIONI 7 ZA MABALOZI ZAANZA KUFANYA KAZI SEKTA YA HABARI

Mei 3 mwaka huu kuna viongozi flani wa vyombo vya habari kutoka Jukwaa la Wahariri (TEF) na mmoja wa MISA TAN nusura watwangane kwa mambo mawili;

Mosi, hili tuliweke kiporo, siku nyingine.

Lakini la pili ni kunyang'anyia uongozi katika kuratibu fedha ambazo mabalozi wawili waliokuwa wamekaa meza kuu; Imni Peterson wa Marekani na Sahah Cooke wa UK waliziahidi.

Si hao tu wengi pale walianza kutokwa udenda, kama ilivyo kawaida ya wanahabari.

Tetesi zinasema huenda pesa hizo zimeshaanza kuingia mtaani.

"Soma tamko la kijinga la mabalozi wa UK na US litakavyokolezwa kesho. Kuna magazeti manne-Tanzania Daima, Mwananchi, Citizen na Nipashe kuna watu wao wameshapata chao," kinasema chanzo cha kuaminika.

Hili salata linaweza kuishia kama lile la Waraka; magazeti hayo yamepenyezewa kitu lakini kuna watu yatawakuta katika sakata hili.

"Upande ambao vifedha kidogo kulainisha story hiyo itoke umetumika kupitisha ushajulikana."

Naionea huruma sekta ya habari. Inawekwa katikati ya michezo ya wenye uchu wa madaraka.

Tusubiri tuone.
Waache waandike tuuu sisi Hapa Kazi Tu. Sisi tunataka maendeleo tu ambayo tayari Rais Magufuli ameonyesha njia tutaendelea kumuunga mkono kama tulivyomuunga mkono Mwl. Nyerere mpaka watakoma hao mabeberu.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
130,431
Points
2,000

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
130,431 2,000
BILIONI 7 ZA MABALOZI ZAANZA KUFANYA KAZI SEKTA YA HABARI

Mei 3 mwaka huu kuna viongozi flani wa vyombo vya habari kutoka Jukwaa la Wahariri (TEF) na mmoja wa MISA TAN nusura watwangane kwa mambo mawili;

Mosi, hili tuliweke kiporo, siku nyingine.

Lakini la pili ni kunyang'anyia uongozi katika kuratibu fedha ambazo mabalozi wawili waliokuwa wamekaa meza kuu; Imni Peterson wa Marekani na Sahah Cooke wa UK waliziahidi.

Si hao tu wengi pale walianza kutokwa udenda, kama ilivyo kawaida ya wanahabari.

Tetesi zinasema huenda pesa hizo zimeshaanza kuingia mtaani.

"Soma tamko la kijinga la mabalozi wa UK na US litakavyokolezwa kesho. Kuna magazeti manne-Tanzania Daima, Mwananchi, Citizen na Nipashe kuna watu wao wameshapata chao," kinasema chanzo cha kuaminika.

Hili salata linaweza kuishia kama lile la Waraka; magazeti hayo yamepenyezewa kitu lakini kuna watu yatawakuta katika sakata hili.

"Upande ambao vifedha kidogo kulainisha story hiyo itoke umetumika kupitisha ushajulikana."

Naionea huruma sekta ya habari. Inawekwa katikati ya michezo ya wenye uchu wa madaraka.

Tusubiri tuone.
Soma tamko la kijinga la mabalozi wa UK na US litakavyokolezwa kesho
 

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
3,925
Points
2,000

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
3,925 2,000
BILIONI 7 ZA MABALOZI ZAANZA KUFANYA KAZI SEKTA YA HABARI

Mei 3 mwaka huu kuna viongozi flani wa vyombo vya habari kutoka Jukwaa la Wahariri (TEF) na mmoja wa MISA TAN nusura watwangane kwa mambo mawili;

Mosi, hili tuliweke kiporo, siku nyingine.

Lakini la pili ni kunyang'anyia uongozi katika kuratibu fedha ambazo mabalozi wawili waliokuwa wamekaa meza kuu; Imni Peterson wa Marekani na Sahah Cooke wa UK waliziahidi.

Si hao tu wengi pale walianza kutokwa udenda, kama ilivyo kawaida ya wanahabari.

Tetesi zinasema huenda pesa hizo zimeshaanza kuingia mtaani.

"Soma tamko la kijinga la mabalozi wa UK na US litakavyokolezwa kesho. Kuna magazeti manne-Tanzania Daima, Mwananchi, Citizen na Nipashe kuna watu wao wameshapata chao," kinasema chanzo cha kuaminika.

Hili salata linaweza kuishia kama lile la Waraka; magazeti hayo yamepenyezewa kitu lakini kuna watu yatawakuta katika sakata hili.

"Upande ambao vifedha kidogo kulainisha story hiyo itoke umetumika kupitisha ushajulikana."

Naionea huruma sekta ya habari. Inawekwa katikati ya michezo ya wenye uchu wa madaraka.

Tusubiri tuone.
sijui unapata faida gani kuongea uongo
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
7,929
Points
2,000

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
7,929 2,000
Mtu mweupe ajawahi mpenda mtu mweusi hapo vita ya wenyew kwa wenyew inatafutwa na waandishi ndio wapumbavu wa kwanza kununuliwa ili kuchochea angalieni Libya ilivyo sasa.
Ushaiingiza ni vita ya rangi za nyuso za watu tayari?

Karne hii who cares which colour your ugly face has?

Tunaangalia maslahi na misingi tunayosimamia!

Marekani anaangalia maslahi yake and then haki za binadamu!

Maana haki za binadamu zikiharibiwa maslahi yake yanakua sio endelevu in a long run!

Who cares the colour of your ass is pink?

Will colour of you butt make America or UK a superpower?

Get the fvck outta here!
 

Forum statistics

Threads 1,382,593
Members 526,405
Posts 33,831,954
Top