Mabaunsa hawana lolote. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabaunsa hawana lolote.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyenju, Jul 1, 2012.

  1. Kyenju

    Kyenju JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 4,574
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Juzi tulisikia jinsi Mabaunsa walivyopewa kibano na wananchi wenye hasira eneo la Namanga Tegeta, Tukio lililo husisha hata msafara wa mkuu wa nchi mabaunsa walipigwa wakapelekwa Mwananyamala Hssp wakiwa hoi. Kipindi cha nyuma huko huko Tegeta mabaunsa wengine waliwahi kupigwa na kukatwakatwa na mapanga, sasa wajue eneo la Tegeta ni hatari kwa maisha yao.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,891
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenipa hamu sana ya kutembelea maeneo ya Tegeta jioni hii ya leo halafu nilianzishe ili wapate kujua kwamba huwa wanawaonea mabaunsa njaa, siyo mimi Power G. Unaowatisha kwamba tegeta ni hatari kwa maisha yao ni hao mabaunsa njaa tu.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,472
    Likes Received: 28,356
    Trophy Points: 280
    Mabaunsa ndo watu gani hao?
     
  4. Kyenju

    Kyenju JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 4,574
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mziki wa Tegeta mkubwa mr power G, mkuu wa nchi mwenyewe kavua kofia.
     
  5. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hakuna baunsa kwa panga.
     
  6. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Ni Yale majitu yatembea Kama yana majipu makwapani mkuu.
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,891
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni mimi hapo kwenye picha Power G
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,472
    Likes Received: 28,356
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa kamusi ya Merriam-Webster, bouncer ni:


    Kwa mujibu wa kamusi ya Oxford, bouncer ni:


    Si utani, lugha kwa Watanzania ni janga la kitaifa!
     
  9. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Nyama haikatai panga kupita, jaribu hata kwa kisu butu utaona.....
     
  10. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,420
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Nimecheka sana! Like!
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,969
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    mabaunsa gani wa kupambana na watu wasio na hatia?
     
  12. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli, yaani hata ukichana kidogo ngozi ya msuli, kupona ni mbinde. Au baada ya muda mrefu hutokea kovu kama kirungu.
     
  13. Ngalangala

    Ngalangala JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kazi kweli kweli
     
Loading...