Mabasi yabeba waombolezaji wa msiba wa Samson Josiah bila malipo

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,249
Points
2,000

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,249 2,000
mabasi+pic.jpg
Vilio, simanzi na majonzi vimetawala kwa waombolezaji kutoka jijini Mwanza na maeneo jirani wanaendelea na ibada ya mazishi ya mfanyabiashara Samson Josia yanayofanyika nyumbani kwake mtaa wa majengo mapya wilaya ya Magu mkoani Mwanza.

Mwili wa mfanyabiashara huyo uliokutwa ukiwa umefungwa kwenye viroba ukielea ndani ya Mto Ndabaka mpakani mwa wilaya za Bunda mkoa wa Mara na Busega mkoani Simiyu umewasili asubuhi ya leo Machi 16 ukitokea Hospitali ya Rufaa Mara ulikohifadhiwa kwa ajili ya uchunguzi tangu juzi.

Tangu asubuhi, mamia ya waombolezaji kutoka jijini Mwanza na maeneo jirani wamekuwa wakimiminika nyumbani kwa marehemu wakitumia mabasi ya kampuni aliyokuwa akimiliki.

Mabasi ya kampuni nyingine pia yanatumika kusafirisha waombolezaji kutoka jijini Mwanza bila malipo.

Marehemu Josia aliyezaliwa mwaka 1968 alipotea tangu Februari 27 kabla ya gari lake kukutwa likiwa limeteketezwa kwa moto ndani ya eneo la hifadhi ya Taifa ya Serengeti mkoani Mara Machi 9.

Ibada ya mazishi inaongozwa na Mchungaji Jackson Meza kutoka Kanisa la African Inland Church of Tanzania (AICT) huku kwaya ya kanisa ambayo marehemu alikuwa mfadhili wake ikiimba nyimbo za maombolezo.

Kwa mujibu wa Kamanda wa Polisi mkoa wa Mara, Jaffari Mohamed, watu wanne wanashikiliwa na jeshi hilo kwa mahojiano kuhusiana na kifo hicho kilichoibua hofu na maswali yasiyo na majibu miongoni mwa ndugu, jamaa, marafiki na wakazi wa jiji la Mwanza ambako marehemu alikuwa akiendesha shughuli zake za kibiashara.


Chanzo: Mwananchi
 

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
16,688
Points
2,000

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
16,688 2,000
RIP super samy mimi nilikuwa shabiki mkubwa sana wa bas zako za super sami hasa za dar na nilikuwa siwez kwenda dar au dodoma pasipo kupanda bas zako

Nilikuwa nikifika stend kama super samy zimejaa naarisha safar

Kwaher super samy
Mbele yako nyuma yetu yesu ni mwema akupokee na akuweke kuume kwa MUNGU BABA

AMINA
 

infantry

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
305
Points
500

infantry

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
305 500
RIP super samy mimi nilikuwa shabiki mkubwa sana wa bas zako za super sami hasa za dar na nilikuwa siwez kwenda dar au dodoma pasipo kupanda bas zako

Nilikuwa nikifika stend kama super samy zimejaa naarisha safar

Kwaher super samy
Mbele yako nyuma yetu yesu ni mwema akupokee na akuweke kuume kwa MUNGU BABA

AMINA
Amina mkuu.
Natumaini utaendelea kumuenzi kwa kuendelea kutumia usafiri wake kwa safari zako za Dar na Dom
 

Forum statistics

Threads 1,364,664
Members 520,946
Posts 33,324,753
Top