Mabasi ya mwendo kasi kwenda chini ya 40km/hr


x.jamex1

x.jamex1

Member
Joined
Aug 2, 2014
Messages
76
Likes
25
Points
15
x.jamex1

x.jamex1

Member
Joined Aug 2, 2014
76 25 15
Hivi kitendo cha sirikali kulimit mabasi ya mwendo kasi yasizidi speed ya 40km/hr mnaonaje hiki wakuu?
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Ni nzuri ajali zimetuchosha.
 
life to be

life to be

Senior Member
Joined
May 6, 2016
Messages
137
Likes
62
Points
45
life to be

life to be

Senior Member
Joined May 6, 2016
137 62 45
napata shaka kama kweli serikali imelimit mwendo wa 40km/hr kwa mabasi ya mwendo kasi sababu maana halisi yaabas hayo ni kuokoa muda na kupunguza foleni dar,sasa kama ni kweli wamelimit hilo ni jambo la kushangaza kwa aliyelimit, yani wakati wenzetu wa dunian wanafanye juhudi kuokoa muda wa kufanya shughuli zao,sisi tuna fanya juhudi kuchelewesha muda. very sad
 
bbc

bbc

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
3,335
Likes
3,516
Points
280
bbc

bbc

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
3,335 3,516 280
Nadhani "ku-limit" kwake ni kule vituo kuwa karibu karibu.
 
germanium

germanium

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
612
Likes
782
Points
180
germanium

germanium

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
612 782 180
sasa namba zinazidi kusomeka tuu. tupo kwenye namba tasa haigawanyikii...
 
x.jamex1

x.jamex1

Member
Joined
Aug 2, 2014
Messages
76
Likes
25
Points
15
x.jamex1

x.jamex1

Member
Joined Aug 2, 2014
76 25 15
napata shaka kama kweli serikali imelimit mwendo wa 40km/hr kwa mabasi ya mwendo kasi sababu maana halisi yaabas hayo ni kuokoa muda na kupunguza foleni dar,sasa kama ni kweli wamelimit hilo ni jambo la kushangaza kwa aliyelimit, yani wakati wenzetu wa dunian wanafanye juhudi kuokoa muda wa kufanya shughuli zao,sisi tuna fanya juhudi kuchelewesha muda. very sad
Kwa siku ya jana na leo madereva wanashuka mpaka 20km/hr wanaogopa pgwa fine
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,255
Likes
48,301
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,255 48,301 280
Nini maana ya huo mradi sasa?
 
Royal Warrior

Royal Warrior

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
1,091
Likes
1,870
Points
280
Royal Warrior

Royal Warrior

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
1,091 1,870 280
mie naona lengo la mwendo kasi halijafikiwa bado? maana sasa anaepanda daladala za kawaida nyote mnafika muda mmoja ama mtapisha kwa dakika chache tu. sasa sijui kulikua na umuhimu gani wa kugharamika kujenga miundo mbinu ya mwendokasi, bora wangepanua tu barabara wakatuacha na daladala zetu, kwanza hao mwendokasi wamekua wakitoa huduma mbovu sana kwa kuringia monopoly waliopewa, abiria wanabanana huku mabasi yame paki pale makao makuu yao, kwa mtazamo wangu mie naona huu mradi wa mwendokasi ni misuse of resource tu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978